Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
nói chung bác thớt thấy hợp thì mua, còn muốn đầu tư/ mua căn hộ khác để ở thì cho anh em thông tin để giới thiệu phù hợp bác ạ....

Mà kẹt xe tầm tối & sáng thì đỡ, kẹt xe vào 11h-1h là giống như xúc xích đang kéo tới kéo lui ...

Hạng B2
27/5/16
181
275
63
facebook.com
thì em nghe nói bên:
https://www.otosaigon.com/threads/quan-9-sap-co-cai-aeonmall-phai-khong.8749186/page-15
Vì em ở gần khu này nên quan tâm thôi, thế thì em ko nói nữa. :D
Nếu có thì cũng chỉ là cái siêu thị CitiMart (AEON mua lại) thôi bác ạ, chứ cái mall thì ko có đâu. Vì trên website chính thức thằng AEON ko có thông tin nào cả, như hồi thằng AEON Bình Tân là nó announce trước gần 2 năm

Tập Lái
14/7/16
0
8
2
Bữa em có ghé qua nghe sale nói còn có 200 mấy căn hay sao ak, mà từ đợt đầu bán có block C ah, giờ Block A mà còn 1 Block nữa đâu, có khi nào Block cuối là Block tái định cư hay gì không các bác, em hơi nghi ngờ đấy

Tập Lái
22/9/11
3
35
13
40
Bữa em có ghé qua nghe sale nói còn có 200 mấy căn hay sao ak, mà từ đợt đầu bán có block C ah, giờ Block A mà còn 1 Block nữa đâu, có khi nào Block cuối là Block tái định cư hay gì không các bác, em hơi nghi ngờ đấy
Theo như sale của e nói thì block B bán sỉ nguyên block cho nhân viên ngân hàng nào đó e ko hỏi rõ. Block B là block đẹp nhất dự án đó!

• Like
Reactions: TungToDung
Hạng B2
16/6/05
467
3.901
103
HCM
Block B chắc là ko tái định cư đâu, vì block đó view đep nhất dự án, lại gần côg ra vào nữa, đang nghi là foretgum hàng thổi giá sau này. Đường 17 trc đây e nói bi ngập triều cường và mưa lớn, khả năng cđt phải nâng đường vi bữa giờ xe tải,xe cong, xe kỹ thuật cày banh đường nhà dân đó rồi. Chỉ lo cđt ko hoàn thành kịp tiến độ or đứt gánh giữa đường. E cung camerun quá vi đã xuống coc 1 căn rồi.

• Like
Reactions: TungToDung
Tập Lái
14/7/16
0
8
2
Block B chắc là ko tái định cư đâu, vì block đó view đep nhất dự án, lại gần côg ra vào nữa, đang nghi là foretgum hàng thổi giá sau này. Đường 17 trc đây e nói bi ngập triều cường và mưa lớn, khả năng cđt phải nâng đường vi bữa giờ xe tải,xe cong, xe kỹ thuật cày banh đường nhà dân đó rồi. Chỉ lo cđt ko hoàn thành kịp tiến độ or đứt gánh giữa đường. E cung camerun quá vi đã xuống coc 1 căn rồi.
Ối Hàng Xóm tương lai, Bác lấy căn nào đấy, em đang lăn tăn chưa biết tính sao, Bác thấy sao cho em xin tý kinh nghiệm ?

Tập Lái
14/7/16
0
8
2
Theo như sale của e nói thì block B bán sỉ nguyên block cho nhân viên ngân hàng nào đó e ko hỏi rõ. Block B là block đẹp nhất dự án đó!
Vâng, trước giờ dự án nào mà chả thê, block đẹp là phải mở cuối cùng, mà em nghe xong cũng ngợp, nguyên block mà mua trong 1 nốt nhạc, sợ thật...>"<
Bác cũng có làm 1 căn bên đây rồi ah ?

Tập Lái
22/9/11
3
35
13
40
Vâng, trước giờ dự án nào mà chả thê, block đẹp là phải mở cuối cùng, mà em nghe xong cũng ngợp, nguyên block mà mua trong 1 nốt nhạc, sợ thật...>"<
Bác cũng có làm 1 căn bên đây rồi ah ?
Em làm căn góc hướng đông nam, block C. Nghe sale bảo căn em giờ giá tầm 1,6 tỷ. Chủ đầu tư đang làm cái The Avila vượt tiến độ đó bác. Trong HĐ cọc chủ đầu tư cũng cam kết đền gấp đôi cọc nếu trong vòng 4 tháng ko ký HĐ mua bán mà!

Hạng B2
16/6/05
467
3.901
103
HCM
Ối Hàng Xóm tương lai, Bác lấy căn nào đấy, em đang lăn tăn chưa biết tính sao, Bác thấy sao cho em xin tý kinh nghiệm ?
- E lấy căn 63m block A, e lần đầu tiên mua chung cứ, xác định là đánh bạc đi khỏi lăn tăn. Đc giá e cũng ra hàng, chứ đợi 2 năm mới có nha sau phiêu quá.

Tập Lái
22/9/11
3
35
13
40
- E lấy căn 63m block A, e lần đầu tiên mua chung cứ, xác định là đánh bạc đi khỏi lăn tăn. Đc giá e cũng ra hàng, chứ đợi 2 năm mới có nha sau phiêu quá.
Cũng phải qua tết mới ra hàng được bác à

• Like
Reactions: Arvatino