Tập Lái
22/9/11
3
35
13
40
- Ý mợ là lúc đó ký hđmb đó hả? Sau thấy cc q8 nào cũng có mợ tham gia hết, bái phục
Lúc đó ký hđmb và dự kiến lúc đó sale mới ra hết hàng công ty thì mình bán bác à. Em ở q8 mà, làm q5, q1 nên quan tâm khu này.

• Like
Reactions: Arvatino
Tập Lái
14/7/16
0
8
2
- E lấy căn 63m block A, e lần đầu tiên mua chung cứ, xác định là đánh bạc đi khỏi lăn tăn. Đc giá e cũng ra hàng, chứ đợi 2 năm mới có nha sau phiêu quá.
Em nghĩ Bác lấy căn đó ra tết chắc mới bán được, còn em mua ở mà cũng lần đầu tiên mua nhà nên k giám đánh bài đánh bạc gì đâu Bác ơi, ổn định r em mới giám mua, nên mới lên tới đây lấy kinh nghiệm từ các bác nè

• Like
Reactions: Arvatino
Tập Lái
14/7/16
0
8
2
Lúc đó ký hđmb và dự kiến lúc đó sale mới ra hết hàng công ty thì mình bán bác à. Em ở q8 mà, làm q5, q1 nên quan tâm khu này.
Bác hay đầu tư khu này ah, "Bác đưa em theo với, cầm tay em bác đưa lối" em với, em cũng muốn mua nhà ở xong làm thêm cái nghề tay trái kiếm sữa cho con,. khổ qá

• Like
Reactions: Yến Ngọc
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Khiếp nghề tay trái...., bác ko nắm rành thị trường là bay mất vốn lẫn chày đấy...
Giờ cho em hỏi riêng bác mua để đầu tư hay để ở + tài chính?

Tập Lái
14/7/16
0
8
2
Khiếp nghề tay trái...., bác ko nắm rành thị trường là bay mất vốn lẫn chày đấy...
Giờ cho em hỏi riêng bác mua để đầu tư hay để ở + tài chính?
hiện giờ đang muốn mua ở, mua xong rồi mới tính đầu tư

• Like
Reactions: HIRO
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Mà thường đầu tư thì ít ai dính vô dự án của Nhà nước lắm, khá rắc rối giấy tờ. Bác cho em xin thêm mức tài chính của bác

Tập Lái
14/7/16
0
8
2
Mà thường đầu tư thì ít ai dính vô dự án của Nhà nước lắm, khá rắc rối giấy tờ. Bác cho em xin thêm mức tài chính của bác
Có tầm 500 à Bác ơi, em tính qua tết mới đầu tư, còn giờ mua ở trước đã rồi tính tiếp

Hạng B1
22/11/16
67
29.360
103
Có bác nào có giỏ hàng của asa light ko? Cho e xin cái giá với.

Hạng B1
22/11/16
67
29.360
103
có bác nào làm hàng xóm của e không? Mới cọc căn tg 11 rồi. Lần đầu mua nhà tiền tỉ, run tay quá trời :(. Mà cũng hơi sợ nữa, thấy pháp lý thằng này cũng khá lằng nhằng :(. E cũng mua ở trước rồi tính tiếp :(

Chỉnh sửa cuối: