Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
Mấy vụ tiếng ồn như thế này thì mình thấy dòng nào cũng bị từ mit tới goodyear, có khi do trục trặc ở xe, do trục hoặc bánh lốp, chứ cũng không hẳn do lốp

Hạng B1
3/6/14
74
15
8
48
Tuỳ dòng xe thôi bác ơi, chứ nhiều khi gắn mà thấy đi không hợp cũng khó lắm, em đi camry cũ, khó mà gắn loại lốp goodyear như bác
Hay có khi xe tới tuổi phải đi thay đó bác, chứ chạy nhiều quá, mòn cũng phải

Hạng B1
3/6/14
61
18
8
44
Cụ nào bị ồn thử đảo lốp lên xem, có khi do mòn bánh không đều thì dễ bị như vậy. Hay bác chở thêm vợ khác..kkk

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
40
Lốp mới thì hầu như lốp nào cũng êm, cứ phải tầm 1-2 vạn mới biết được cụ ah`

Hạng B1
3/6/14
56
7
8
42
trước dùng goodyear cũng thấy ồn,nhưng được cái có tuổi thọ lốp khá cao. sau chuyển qua mấy hãng khác thử thế nào, bs thì còn ồn hơn, mic thì mỏng, nhanh mòn tuổi thọ kém, Đúng là khó mà đòi hỏi hoàn thiện hết các bác ah`

Hạng B1
3/6/14
57
9
8
52
Cân bằng giữa 3cái êm - bên - tuổi thọ cao thì đúng là khó, nên em thấy tuỳ vào nhu cầu các bác chọn

Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
dòng Assurance TripleMax thế hệ 3 kì này có nhiều cải tiến lắm bác,có thiết kế gai lốp có số bước rãnh gai cao ở vai lốp làm giảm thiểu tiếng ồn và ngăn cản sự cộng hưởng sóng âm giúp cho lốp vận hành êm ái hơn so với các sản phẩm trước đây

• Like
Reactions: callmebaby
Tập Lái
3/6/14
22
6
3
44
dòng Assurance TripleMax thế hệ 3 kì này có nhiều cải tiến lắm bác,có thiết kế gai lốp có số bước rãnh gai cao ở vai lốp làm giảm thiểu tiếng ồn và ngăn cản sự cộng hưởng sóng âm giúp cho lốp vận hành êm ái hơn so với các sản phẩm trước đây
bác nói thế này thì em cũng yên tâm hẳn, goodyear nó cải tiến khoản ồn ào thì tuyệt hơn mấy con kia, chắc cũng làm 1quả đi lướt hè này cho oách mà không biết có khuyến mãi gì không nữa

Tập Lái
3/6/14
20
6
3
33
dạo này thời nóng, thấy đi xe nó kêu thế nào ấy các bác, nhất là lúc đi ở tốc độ 80-90 là dễ có tiếng rít ở lốp, do tự nhiên hay do hư gì ở bánh nhỉ

Hạng B1
3/6/14
56
4
8
33
dạo này thời nóng, thấy đi xe nó kêu thế nào ấy các bác, nhất là lúc đi ở tốc độ 80-90 là dễ có tiếng rít ở lốp, do tự nhiên hay do hư gì ở bánh nhỉ
xe em cũng bị thế ra ngoài autocare thì thợ nó tút lại là êm ngay