Hạng B1
3/6/14
63
7
8
44
dạo này thời nóng, thấy đi xe nó kêu thế nào ấy các bác, nhất là lúc đi ở tốc độ 80-90 là dễ có tiếng rít ở lốp, do tự nhiên hay do hư gì ở bánh nhỉ
cũng có thể do trục ở bánh, hoac bánh bị mềm đấy, đi mà phơi xe ở ngoài nhiều là hay bị như thế

Tập Lái
3/6/14
28
6
8
60
dạo này thời nóng, thấy đi xe nó kêu thế nào ấy các bác, nhất là lúc đi ở tốc độ 80-90 là dễ có tiếng rít ở lốp, do tự nhiên hay do hư gì ở bánh nhỉ
cái này chắc phải sửa nhanh, không khéo nổ lốp như chơi, mà xe hơi hư thì có như xe máy đâu toàn phải dắt bộ cả,

Tập Lái
3/6/14
32
5
8
33
qua goodyear nó chăm lốp lại là xong, có gì đâu mà xoắn thế các. Bên đó chăm lốp miễn phí kiểm tra xe cũng thế. Lâu lâu em vận giả vờ ghé qua kiểm tra,

Tập Lái
3/6/14
19
0
1
42
chỗ em mỗi tháng kiểm tra đều phải tốn kém ít nhiều chi phí, mà làm ổ mấy chỗ có thương hiệu theo em thì họ chuyên nghiệp và yên tâm sửa chửa có bảo hành

Tập Lái
6/6/14
39
1
8
42
Ngày trước chỗ nhà em có cái gara, nó sửa chửa nhưng 1,2 ngày là hư lại, em có ra nói là nó cứ vẽ vời, tốn kém, tức em mang qua lấy cái autocare uy tín, làm ăn ngon lành, mình có hư lại người ta cũng vui vẽ kiểm tra mà chả lấy đồng phí. Thái đỗ phục vụ cả đấy

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Bác nói chí phải, cứ chỗ uy tín mà phan, thế là ngon lành nhất

Tập Lái
6/6/14
13
2
1
54
Tay nghề thợ nó cũng chất lượng, mà cách phục vụ, nói chuyện với khách cũng lịch sử, ân cần, Nhiều nơi thợ nó nói chuyện mà mình cảm thấy bực lắm.

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
Thương hiệu nước ngoài như mấy cái goodyear thì nó phải khác so với mấy chỗ ất ơ chứ các bác. so sánh khập khiễn quá

Tập Lái
6/6/14
30
2
8
44
Mùa mưa đến các bác có chuẩn bị gì cho xe không ?

Hạng B1
3/6/14
59
9
8
48
Em thấy mỗi mưa dùng cái lốp từ mùa nắng sang, thấy nó có vẻ trơn, điều khiển xe cũng khó, có bác nào hiến kế để em thay đổi không.