Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
rồi lại còn tư vấn mua R300L cho sang trọng, Escalade cho cá tính, thể thao, muốn chuẩn thì mua MDX.
xin lỗi bác em hỏi thật bác đã lái và cảm nhận hay sở hữu 1 em nào trong những em trên mà bác nói chưa. vì cách tư vấn của bác sai hoàn toàn, ko hiểu rõ từng loại xe còn nếu muốn biết sai như thế nào thì bác làm ơn đọc rõ mục đích chủ thớt, cm của em và các bác khác. còn nếu bác cần thì em nêu ưu, nhược của từng loại ra cho bác.

Tập Lái
6/7/09
36
0
0
40
các bác cho em hỏi ké tí, LX 570 hơn Lăng cuđơ ở điểm gì mà nhiều người khoái thế ạ?

Hạng B1
22/4/10
78
9
8
bác chê em tư vấn GMC mà bác lại xúi mua VW Touareg thi khác gì nhau ạ
manchester_sir nói:
bác xúi bậy.Đi GMC khác nào đi xe tầm trung.Người ta đang muốn mua xe hạng sang cơ mà.Em đề suất thêm em Porsche cayenne và em VW touareg.Bác chủ thớt sướng nhé.Có nhiều xe vậy chọn ai đây

Hạng B2
4/9/10
417
0
0
^^ VW vẫn hơn GMC 1 bậc nhé bác Tung.
Em thì em đi dc Q7,LX570,X5 rồi.
Nếu muốn thoải mái thì nên đi LX.
Nội thật tiện nghi và sang trọng thì nên đi Q7.
Còn muốn có cảm giác lái thì đi X5.
Tiếc là em chưa đi porsche cayenne.
Em có thắc mắc là sao các bác chê Cadillac Escalade dữ vậy.Em có ông khách hàng đi chiếc này.Đời 2009.Hỏi ổng thì đi trong tp mất tầm 24l/100km.Còn đường trường từ SG-PT mất khoảng 19l/100km.Vậy cũng đâu có nhiều so với LX đâu.
Em có đề suất thêm em Hummer H3.Hồi chiều mới thấy 1 em màu đen biển 61 làm em choáng.Cao hơn LX570 và tiếng động cơ nghe êm lắm.Mỗi tội uống xăng

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
mr_pheo nói:
các bác cho em hỏi ké tí, LX 570 hơn Lăng cuđơ ở điểm gì mà nhiều người khoái thế ạ?
chả biết hơn cái gì .... nhưng bác cứ tự so sánh như thế này Honda Dream 100 và Honda SH khác nhau như thế nào ....rồi bác sẻ có câu trả lời cho mình

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
manchester_sir nói:
^^ VW vẫn hơn GMC 1 bậc nhé bác Tung.
Em thì em đi dc Q7,LX570,X5 rồi.
Nếu muốn thoải mái thì nên đi LX.
Nội thật tiện nghi và sang trọng thì nên đi Q7.
Còn muốn có cảm giác lái thì đi X5.
Tiếc là em chưa đi porsche cayenne.
Em có thắc mắc là sao các bác chê Cadillac Escalade dữ vậy.Em có ông khách hàng đi chiếc này.Đời 2009.Hỏi ổng thì đi trong tp mất tầm 24l/100km.Còn đường trường từ SG-PT mất khoảng 19l/100km.Vậy cũng đâu có nhiều so với LX đâu.
Em có đề suất thêm em Hummer H3.Hồi chiều mới thấy 1 em màu đen biển 61 làm em choáng.Cao hơn LX570 và tiếng động cơ nghe êm lắm.Mỗi tội uống xăng
lại thêm 1 lần tư vấn bậy. H3 mà đo so với LX570. H3 chỉ to hơn RAV4 nhé bác. xe bé tí, ngồi rõ chật. chưa bằng dc Honda Pilot hay Land Cruiser nữa. chả hiểu bác đã chạy H3 chưa. còn H3 ko thể uống xăng hơn LX570. vì máy nhỏ hơn, xác nhỏ hơn rất nhiều. em đã chạy cả 2 nên biết

Hạng B2
4/9/10
417
0
0
bác Gl450 rành nhỉ.Xe hạng sang nào chắc bác củng đi qua hết rồi à?Sao bác ko kể bác đi lamborghini,ferrari,bugatti luôn đi.Về nhà mà chơi với GL450 của bác.Bác làm e bực mình quá.Cái này là góp ý và suy nghĩ của em.Bác cứ ăn no bắt bẻ người khác thế nhỉ.
Đúng rồi Hummer ko bằng Gl450 của nhà bác.Xe nhà bác là nhất rôi

Tập Lái
22/8/10
8
0
0
Ngồi xem mà thấy chủ thớt ăn chơi nửa mùa . đùa tý nhé:D. Theo tôi thì ở độ tuổi 21 mà nhiều tiền như vậy thì phải tách ra rõ ràng : xe đi làm công trình LX 570 còn tối về đi chơi thì sắm con Audi r8 2 cửa mà đi mới đúng phong cách của dân chơi. Làm ra Làm còn chơi phải hoành tráng. chứ ai lại lấy con xe mới từ công trình đầy sình lầy đi rước em út đi bar bao giờ=)) các pác nghĩ mình nói có chính xác ko.

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
Caibangecus nói:
Ngồi xem mà thấy chủ thớt ăn chơi nửa mùa . đùa tý nhé:D. Theo tôi thì ở độ tuổi 21 mà nhiều tiền như vậy thì phải tách ra rõ ràng : xe đi làm công trình LX 570 còn tối về đi chơi thì sắm con Audi r8 2 cửa mà đi mới đúng phong cách của dân chơi. Làm ra Làm còn chơi phải hoành tráng. chứ ai lại lấy con xe mới từ công trình đầy sình lầy đi rước em út đi bar bao giờ=)) các pác nghĩ mình nói có chính xác ko.
chuẩn không cần chỉnh

Tập Lái
3/11/10
21
0
0
www.facebook.com
hix em có nói e ăn chơi đâu. e mua xe vì cần dùng. vừa đi làm vừa dùng vào nhiều vc khác. còn xin thưa với bác Caibangecus em k nhận em là dân chơi!