Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
Ngộ ghê, bây h em cũng nói luôn là BV đang ở HP và đang chờ sửa chửa gì đó chưa chạy được, là xe accident và phải sửa ở cảng mới dc (chắc ko garage nào dám nhận sửa, chỉ có cảng HP sửa dc) ....
Rồi nếu thông tin trên cũng là tin giật gân thì ... thôi hả các bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
mà nếu các bác nói 645Ci đắt nhất VN thì chưa chắc,thử hỏi mấy xe chở than ở QN có trốn thuế ko,mà có trốn cũng cớ 1tr US chứ đâu ít,hoho

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Em thấy các bác nên nghĩ về vấn đề này một chút ạ, đóng thuế theo giá trị của xe và đóng thuế hoặc đóng đủ thuế theo giá trị khai báo là 2 việc hoàn toàn khác nhau ạ !! Các bác nên cân nhắc, ko phải việc gì nó cũng đúng như luật theo các bác nghĩ đâu ạ! nếu bây giờ bác nào ở Mỹ thì ra ngay dealer của Honda hỏi thử một con Civic, và nói nó là tôi sẽ trả tiền mặt 100% ngay lập tức, thì các bác sẽ đc một cái giá đẹp ko ngờ ! Và nếu về tới Vn , đóng đủ thuế và ko bị hải quan làm khó cửa ra thì giá nó rẻ hơn rất nhiều so với Civic liên doanh đó !
*Thông tin trên chỉ mang tính chất tham khảo!

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi
Theo bác Kombat nói là đúng thì các Showroom xe nhập nhà mình ăn dày lắm nhỉ?

Hạng B2
18/3/08
145
375
63
Kombat nói:
Em thấy các bác nên nghĩ về vấn đề này một chút ạ, đóng thuế theo giá trị của xe và đóng thuế hoặc đóng đủ thuế theo giá trị khai báo là 2 việc hoàn toàn khác nhau ạ !! Các bác nên cân nhắc, ko phải việc gì nó cũng đúng như luật theo các bác nghĩ đâu ạ! nếu bây giờ bác nào ở Mỹ thì ra ngay dealer của Honda hỏi thử một con Civic, và nói nó là tôi sẽ trả tiền mặt 100% ngay lập tức, thì các bác sẽ đc một cái giá đẹp ko ngờ ! Và nếu về tới Vn , đóng đủ thuế và ko bị hải quan làm khó cửa ra thì giá nó rẻ hơn rất nhiều so với Civic liên doanh đó !
*Thông tin trên chỉ mang tính chất tham khảo!

Cũng may e không có $$$$ mua xe (mơ là chính), nếu có mà nghe bác nói cũng phân vân lắm luôn.

Hạng B2
19/8/06
103
0
16
VincentWindsor nói:
BV ở cảng HP hả?

về lâu rồi nhưng chưa chạy đc

Tết này tha hồ xem tha hồ chụp

đợi sửa xong xe đã

Nghi giống vụ RR với Pos để dưới tầng hầm mà bác nói chưa thấy chạy bao giờ kakaka