Hạng B1
27/7/08
55
0
0
TP.HCM
dạo này các tổng tư lệnh quân đội ra đg nhiều quá.....bùm bùm...bùm bùm bùm......:D:D

Hạng B2
19/8/06
103
0
16
911_boiz nói:
smart_cowboy2610 nói:
con BV sửa xong,mang sang Tung Của rồi các bác ạ,lại phải chờ tiếp con khác về thôi

xách qua Tung Cửa làm cái gì bên đó nhể! thông tin BV hot thế này mà chưa có lấy 1 tấm hình! bác đã thấy em nó chưa hay chỉ nghe nói???

Chắc nghe nói rồi chém gió khè ae bác ơi , hình search trên google còn post ầm ầm chẳng lẽ thấy BV nằm sửa mà không chụp tấm nào thì ... hay thật

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
thử hỏi bác con BV bí mật vậy ko cho chụp là đúng rồi,con F430 đen mới về còn phải đẩy vào sâu để ko bị chụp đó,đâu phải xe nào cũng chụp đc,nhưng con SLR ngoài HN có quá trời người thấy mà có ai chộp đc đâu

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!
smart_cowboy2610 nói:
thử hỏi bác con BV bí mật vậy ko cho chụp là đúng rồi,con F430 đen mới về còn phải đẩy vào sâu để ko bị chụp đó,đâu phải xe nào cũng chụp đc,nhưng con SLR ngoài HN có quá trời người thấy mà có ai chộp đc đâu

:D:D

Hạng B2
19/8/06
103
0
16
smart_cowboy2610 nói:

Ferrari fai mướn chuyên gia qua sửa mà BV thợ việt nam sửa được... mà thở không phải ở tp ớn biết sửa mới ghê ngúm chứ ...