Hạng B2
30/1/08
113
0
0
32
Sì Gòn
@nhimmapdenlun: Những thông tin bác đưa ra đúng là thuộc dạng HOT thật, nhưng không nên đưa ra ở đây bác ợ, trên OS này chắc cũng nhiều người biết rồi. Bác nên xoá những thông tin trên chứ không có thể bị ban nick vì vi phạm nội qui 4rum,

Hạng B1
27/7/08
55
0
0
TP.HCM
con R8 hiện đang nằm trước mặt con bò đen LP640 ở SALON OTO màu cam trên ADV và con bò gallardo thường thì nằm sau đít con Mer SLR Mclaren ở showroom Ng Thái Sơn cũ (tên mới là Nguyễn Hiếu Nghĩa) và lâu lâu cũng thấy Mer CL 63 ở đấy,còn vài con SC khác thì chắc vẫn còn ở nhà chủ còn con ferrari f430 spider nhái scuderia thì nằm trên Showroom đg NVC lúc đi lúc đậu và thêm con Fer f360 màu trắng nằm mốc ở Hùng Vương,cuối năm + kinh tế suy thoái = siêu xe cũng sắp đc gả + ký gửi khá nhiều và còn thông tin BV nằm ở cảng HP là k có xác thực,nếu có thì mặc dù sửa chữa cũng phải có 1 bức hình,chẳng lẽ thấy 1 con xe khủng như vậy cũng k biết chụp lại,máu dân OS đâu,giống hồi con bò đen về ở cảng chùa vẽ cũng có 1 bức ảnh chụp nó đang nằm trong kho,sao giờ BV về mà lại k có 1 tấm hình,với lại có ai muốn nhập 1 chiếc xe đã bị tai nạn đến mức k chạy đc (như bác Vin nói ở trên) về sửa rồi chạy k? có bác nào muốn chạy xe đã bị tai nạn k?thế thì càng chưa xác thực hơn nữa...sr mấy bác chứ thật sự em vẫn chưa tin! ( àh sr em k nói mấy bác bịa nhé,nên đừng nóng,ai cũng thế mà thôi,trăm nghe k bằng 1 lần thấy mà)

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!
smart_cowboy2610 nói:
con BV sửa xong,mang sang Tung Của rồi các bác ạ,lại phải chờ tiếp con khác về thôi

xách qua Tung Cửa làm cái gì bên đó nhể! thông tin BV hot thế này mà chưa có lấy 1 tấm hình! bác đã thấy em nó chưa hay chỉ nghe nói???

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
em nó bị hư về VN sửa,xong rồi qua Tung của rồi,chắc bên đó là nhà của em nó,mà ko hiểu sao xe TQ lại qua VN sửa nhỉ