Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Nãy e trên đường về nhà ở Bà Hom, đang chạy sau xe ben 5 tấn thì nghe tiếng pô xe làn ngược chiều rất to, e vừa lách sát lề phải thì nghe một tiếng rốp rất to, xe máy đã quẹt vào xe ben ngược chiều và người lái xe máy bay lên đập đầu xuông đường, mũ văng ra trước nên đầu va chạm mạnh với đường, e quay xe lại liền(e xe máy) coi có giúp gì đc không, vài người 2 bên đường ra giúp đỡ dậy nhưng vừa lật người a ấy lại thì đầu bê bết máu, và không ai dám đụng tới nữa, mọi người bảo nhau giữ nguyên hiện trường, a tài xế xe ben nhờ e chở đi bv nhưng e thấy nặng quá nên không dám chở, và e vọt luôn vì thấy mọi người bu lại đông quá, e không dám chụp hình vì mình đã không giúp đc gì người ta rồi, nhưng lỗi hoàn toàn do xe máy, không biết có rượu bia gì không mà chạy dữ lắm (exciter độ), xe ben đúng làn. Nhưng điều e tức nhất là khi chạy lên 1 km nữa thì gặp 3 csgt thì e chạy theo báo có tn phía sau, a ấy hỏi ở đâu, e chỉ xong rồi các a ý vẫn cứ thẳng tiến mà không thèm quay lại vì phía trước có 2 chiếc tải chờ gọi tên nộp bm hay tờ rơi gì đó, các a ý là đội Phú Lâm đấy, các bác nào là csgt có vào đây đọc thì hãy suy nghĩ chút nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
nhiều anh chị xe máy ra đường ko biết quý tính mạng mình, hốt luôn xe ben thì thôi rồi, RIP

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
16/10/11
1.453
1.330
143
Bọn kia còn làm ngơ thì bác ko cần phải áy náy , nhiều TH bị thân nhân người bị nạn lầm tưởng người chở gây tai nạn nên đã đánh. Bác đã làm hết trách nhiệm

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
nhiều anh chị xe máy ra đường ko biết quý tính mạng mình, hốt luôn xe ben thì thôi rồi, RIP
Đêm đêm ngay trong SG mà Điện B Phủ 1 chiều đang chạy thấy ngta chạy 1 vài chiếc lao tốc độ kinh hoàng đối đầu xe mình phải xi nhan né... chở con nhỏ luôn mới hài.... :(

Va phải mang họa...

Hạng B2
29/9/12
385
1.351
93
Chả có gì phải áy náy cả, xui gặp người việt anh hùng, thật thà là bác chung phòng với thằng trẻ trâu lạng lách ngu xuẩn liền. Không chừng nó không sao, hẹn ngày đua tiếp còn bác lên đường về chín suối.

• Like
Hạng C
8/7/14
923
564
93
Bác đã cố giúp mà kg dc thì thôi,csgt thì bọn đó đâu có tiền nó mới đến. Kg như csnn đâu bác ah.

• Like
N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
vừa báo vừa lấy camera quay lại thử xxx dám làm ngơ không