Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12
RE: Tiếng hú của Forever 90 ???

OK cám ơn bác. Em sẽ thử và làm theo cách của bác và báo cáo kết quả sau.

Hạng C
27/6/07
889
1
18

có bác dầu vào là vui rồi, em ké chủ đề này tí, em lấy FE ở SG Ford, nhưng tới giờ chưa thấy cuốn Manual của FE ra sao cả, bác có thể tặng em cuốn xem chơi kg? chứ mang tiếng mua xe mới, mà ngay cả HDSD cũng kg có, nghe có vẻ buồn quá

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: thanhden

có bác dầu vào là vui rồi, em ké chủ đề này tí, em lấy FE ở SG Ford, nhưng tới giờ chưa thấy cuốn Manual của FE ra sao cả, bác có thể tặng em cuốn xem chơi kg? chứ mang tiếng mua xe mới, mà ngay cả HDSD cũng kg có, nghe có vẻ buồn quá

Trời vậy nữa hả bác!!!

Bác mua của chú Seo nào vậy bác?

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Có kết quả chưa bác percy?Xe em thì ko gặp hiện tượng này và cũng ko gắn baga mui .

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Oh yeahhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em đã làm theo bác Thanhden và bác Petrol. Kết quả là đã hết hú. Cảm ơn 2 bác nhiều lắm lắm.
@thanhden: Kinh nghiệm vậy mà bác không chia sẻ để em lo mất mấy ngày tết hi hi hi hi. Em mua xe Sale giao Catalog luôn theo xe mà bác. Vậy là Sale của bác muốn gặp lại bác mà chắc là bác chưa gặp sale để
nên chưa có catalog đó mà.

Hạng B2
14/5/07
117
0
0
53

vậy là bác Percy phải mừng bác thanhden 1 ly rồi, xe bác hết bệnh thì ngủ ngon rồi nhé! Chúc mừng bác!
Tiện đây cũng báo cáo các bác là hôm nay em mới đem xe đi kiểm tra, đồng chí thợ- hơi bị trẻ-phán là bình thường . Nhưng nói thật em vẫn chưa yên tâm vì cái tiếng uuu ấy nghe khó chịu cực các bác ạ. Em đang mong được test con FE xăng khác để yên tâm mà vi vu.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/6/07
33
0
0

Cai font tui hu nen go ko dau. Nay bac pec-xi oi ! Neu xe bac co nhung am thanh bat thuong ay sao bac khong dem vo hang cho ho chay thu va dua ra ket luan, anh em minh chi ban luan nghe choi thoi. Tui cung di Ev nhung no so mui la tui di kham ngay, noi chung thang nay rat chiu cay, va it khi bi benh. Chuc bac suc khoe.

Hạng C
27/6/07
889
1
18

@petrol: Sales tên Nhật bác à, kg biết còn làm ở SG Forrd kg nữa, em kg thèm phone nữa. Lúc em lấy xe thì do đang chuyển VP, chú í bắt phải ký nhận vào tờ giấy là đã nhận đủ catalog và khuyến mãi, tuần sau sẽ đưa, nhưng tới giờ cuốn HDSD vẫn kg thấy, cũng kg quan trọng, nhưng vẫn thấy thiếu thiếu làm sao ấy

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

xe em Ford Everest 2007 mới chạy 1000 km cũng bị hiện tượng hú như bác khi đi tốc độ trên 80 km/h , ko hề ép số gì hết . đầu tiên em tưởng bị rít ở phanh hay gì đó nhưng cứ ngớt ga đi chút thì hết, ko biết tại sao