Tập Lái
17/3/15
32
108
33
36
Nhìn các chuyến đi của Anh và Cháu thấy thật tuyệt vời, chúc Anh và Cháu luôn có những chuyến đi tuyệt vời!
Em cũng tìm chỗ lạ và đưa con bé 9t đi như vậy, 2 năm nay có thêm thằng nhỏ 2t nên ít đi kiểu bụi bụi như này. Gần đây thì hay đi xe và nghe truyện Cửu long quái sự ký trên Đất đồng radio cũng khá thú vị. Vừa nghe về các lịch sử, văn hóa các di tích miền tây kết hợp với các chuyến phiêu lưu ma quái vào các điểm còn bí ẩn (hang động, biển đảo..)

• Love
Reactions: Thảo Điền 68
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.924
113
35
Nhìn các chuyến đi của Anh và Cháu thấy thật tuyệt vời, chúc Anh và Cháu luôn có những chuyến đi tuyệt vời!
Em cũng tìm chỗ lạ và đưa con bé 9t đi như vậy, 2 năm nay có thêm thằng nhỏ 2t nên ít đi kiểu bụi bụi như này. Gần đây thì hay đi xe và nghe truyện Cửu long quái sự ký trên Đất đồng radio cũng khá thú vị. Vừa nghe về các lịch sử, văn hóa các di tích miền tây kết hợp với các chuyến phiêu lưu ma quái vào các điểm còn bí ẩn (hang động, biển đảo..)
Dạ cảm ơn bác. Bác chờ bạn nhỏ lớn tí nữa rồi đi lại càng vui thêm ạ..

• Love
Reactions: nhn998
Hạng D
16/11/20
2.656
7.917
113
37
Bác chủ chịu khó đi khám phá các điểm du lịch ghê. Đi An Giang em chỉ hay thăm họ hàng, đi chùa Bà, đi rừng tràm ....thôi, đi ngang cũng thấy nhiều cảnh miền Tây rất đẹp, cánh đồng lúa bát ngát, những con sông hiền hòa..... nhưng cơ sở hạ tầng nhất là đường xá thì phải nói là chán nhất trong tất cả các miền, người dân tuy thân thiện nhưng các cơ sở du lịch lại làm ăn tự phát nhiều và hay nhũng nhiễu gây mất thiện cảm cho người tham quan. Không biết khi nào thì cơ sở hạ tầng miền Tây mời bằng được 1 phần miền Nam thôi chứ chưa dám so với miền Bắc.

• Like
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.924
113
35
Bác chủ chịu khó đi khám phá các điểm du lịch ghê. Đi An Giang em chỉ hay thăm họ hàng, đi chùa Bà, đi rừng tràm ....thôi, đi ngang cũng thấy nhiều cảnh miền Tây rất đẹp, cánh đồng lúa bát ngát, những con sông hiền hòa..... nhưng cơ sở hạ tầng nhất là đường xá thì phải nói là chán nhất trong tất cả các miền, người dân tuy thân thiện nhưng các cơ sở du lịch lại làm ăn tự phát nhiều và hay nhũng nhiễu gây mất thiện cảm cho người tham quan. Không biết khi nào thì cơ sở hạ tầng miền Tây mời bằng được 1 phần miền Nam thôi chứ chưa dám so với miền Bắc.
Dạ, đi nhiều tí để trải nghiệm cho hết vùng đất đó, vì có thể rất lâu mới trở lại..

• Like
Reactions: Khanh Tran Cong
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.924
113
35
Cồn Sơn là khu du lịch hả anh, mua vé rồi lên đò qua luôn hay sao?
Du lịch cộng đồng, nghĩa là trên đảo người dân tự làm du lịch, mỗi hộ gia đình sẽ có một loại hình và kết hợp với nhau.. ví dụ như nhà thì có vườn trái cây, nhà thì có ao nuôi cá, nhà thì làm bánh... chứ không phải khu du lịch bán vé vào cổng.. anh tới bến sẽ có bán vé đò đi tới bè cá và đi tới đảo..vài chục nghìn.. muốn có lộ trình và tham quan thuận lợi thì book hướng dẫn viên 200-300k/người, tự đi cũng đc nhưng sẽ mò đường đi hơi lâu..

• Like
Reactions: minhduy and nopower
Hạng B2
16/3/19
302
5.898
93
Đẹp quá bác chủ. Nếu đi AGiang từ HCM 5AM chủ nhật xuất phát, chiều thứ 3 về ổn ko bác chủ. Đa tạ.

• Like
Hạng B2
4/11/11
234
564
93
Đánh dấu để dịp nào em sẽ đưa nhà em đi theo cung của bác, lịch trình như bác kể ra thời gian ngắn mà đi được nhiều điểm quá. Nhà bác lại có tâm hồn ẩm thực nữa, con gái xinh quá, chúc mừng bác chủ!

• Love
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.924
113
35
Đẹp quá bác chủ. Nếu đi AGiang từ HCM 5AM chủ nhật xuất phát, chiều thứ 3 về ổn ko bác chủ. Đa tạ.
Được thoải mái bác. Tối chủ nhật, nhận phòng ks rồi đi chùa Bà châu Đốc, sáng thứ 2 dậy đi Rừng Tràm, chiều đi Tri Tôn hoặc Long Xuyên chơi tùy gu du lịch haha..sáng thứ 3 có thể dậy sớm đi Cần Thơ chơi Cồn Sơn hoặc chợ Nổi lun rồi chiều về... chúc bác chuyến đi vui vẻ..

• Love
Reactions: Johanthanng