Tập Lái
2/8/23
14
6
3
36
Cám ơn bài viết. chủ thớt có thể chia sẻ chi tiết homestay , giá cả chi phí cụ thể hơn dc k?mình cũng dự tính đi 1 chuyến với gia đình nhưng vì có 3 bé nhỏ nên muốn tham khảo kĩ hơn. cám ơn ạ

• Like
Reactions: Thảo Điền 68
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.643
113
35
Cám ơn bài viết. chủ thớt có thể chia sẻ chi tiết homestay , giá cả chi phí cụ thể hơn dc k?mình cũng dự tính đi 1 chuyến với gia đình nhưng vì có 3 bé nhỏ nên muốn tham khảo kĩ hơn. cám ơn ạ
Em ở 3 đêm. Cần Thơ ở Bến đò xưa 700k. Tri Tôn ở Tuyết Anh 300k. Châu Đốc Victoria Núi Sam 3tr, có ăn sáng ( ks này bác không thuê vẫn có thể ghé cafe ăn uống chụp hình, ks dịch vụ tốt, view đẹp , nhưng em thấy giá vẫn hơi cao )
Bé 3t đi thì hơi cực đó bác. Hồi Bé em 3t thì em chỉ có dẫn đi Đà Lạt vài lần cho mát mẻ..
Ba ơi mình đi đâu thế? Cần Thơ - An Giang 4N3Đ (Mê mẩn Tri Tôn)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/2/09
198
655
93
@Thảo Điền 68
Bác cho em hỏi con đường tơ lụa giữa đồng lúa đó mình đi xe ô tô vào được ko vậy?
Em tính đi xuyên qua đồng lúa bằng đường đó.

Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.643
113
35
@Thảo Điền 68
Bác cho em hỏi con đường tơ lụa giữa đồng lúa đó mình đi xe ô tô vào được ko vậy?
Em tính đi xuyên qua đồng lúa bằng đường đó.
Em đi ô tô vào đó anh. Hơi ngoằn ngèo, đang đi mà cứ sợ gặp xe ô tô đi ngược chiều lại chắc toang luôn. 2 xe không tránh được nha anh.. Giờ chắc e ko dám đi lại hehe..

• Like
Reactions: luckytwice
Hạng B2
6/2/09
198
655
93
Em đi ô tô vào đó anh. Hơi ngoằn ngèo, đang đi mà cứ sợ gặp xe ô tô đi ngược chiều lại chắc toang luôn. 2 xe không tránh được nha anh.. Giờ chắc e ko dám đi lại hehe..

con đường này là con đường bác đã đi phải ko ạ?
bác có đi hết được từ đầu bên này qua bên kia hông? né xe thì dễ, chỉ sợ ko chạy được

• Like
Reactions: Thảo Điền 68
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.643
113
35
View attachment 3007856
con đường này là con đường bác đã đi phải ko ạ?
bác có đi hết được từ đầu bên này qua bên kia hông? né xe thì dễ, chỉ sợ ko chạy được
Em đi hết lun đó bác, sau đó ku em nó dẫn qua farmstay của nó len lỏi qua những con đường bí hiểm lắm ..hehe.. phải có người dẫn đường đi mới được chứ khó mò lắm..

• Like
Reactions: tuyennoluc
Tập Lái
17/3/15
32
108
33
36
Xem xong bài của anh thì em cũng vừa làm 1 chuyến Tri Tôn cho đỡ ngứa chân. 1 ngày rưỡi phượt từ SG - Rạch Giá - Tri Tôn và về lại SG, lòng vòng kết 600km. Trời mưa cả ngày nên chỉ trên xe săn mây, ngắm mưa và lội sình nhưng thấy đỡ nhớ miền Tây.

Mấy cung đường em đi đều thông thoáng không có kẹt xe cả hướng đi và về (em xuất phát 12h trưa ngày 1, về ngày 2/9). Đội hình 3 lớn 2 trẻ 2 tuổi 2 trẻ 7&10 tuổi.