Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
Mời các bác đọc

http://baotienphong.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=56756&ChannelID=2

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Bà Rịa - Vũng Tàu: CSGT nấp vệ đường bắn tốc độ

Mới đọc 1 tờ báo Vũng Tàu tuần trước, quên ngày rồi trong đó có 1 bài mà đồng chí gì đó khẳng định là đường 30-4 được chạy với vận tốc ngoài đô thị, vì nó quá to, có dải phân cách và dân cư thưa thớt mà[8|][8|] Còn list cụ thể tốc độ các loại xe ....y như ngoài tp mà

Để tìm phô tô lại cho chắc ăn chứ làm ăn thế này thì chết dân

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Chua chát qúa bác ơi. Có thể từ bé có được học gì là lòng tự trọng hay nhân cách đâu. Biết nói gì đây? Chắc lại sống chung...bác Hoatran nhỉ? Bác Pipo hẳn biết rõ đây.

Chán thiệt ! Cũng đoạn đường này cách đây 3 ngày em phi từ Vũng tàu về Saigon có 1 tiếng 45 Phút ( 5h30 - 7h15 về tới Hàng xanh ) Sáng sớm nên cũng hơi liều, may quá không gặp mấy *** này :mad:

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Anh hùng Núp ngày trước bắn tây, anh hùng núp ngày nay canh me xe 4B :mad::mad:

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Em đọc ngay hàng đầu tiên là không đọc nữa "được 1 xe ôtô Daihatsu nhỏ trở khách.". Nhà báo viết sai chính tả kiểu này thì chắc là sinh viên của thầy Đông.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nghĩ cũng tội cho *** nhà mình, ở trường có được học hành cho tử tế gì đâu, chỉ có môn trèo cây, núp lùm, rình mò là giỏi ....... [:'(]

Hạng B2
14/9/04
394
3
18

Đường 30/4 là con đường 51A cũ , nếu các bác đi từ sài gòn về thì ít đi đường này , chỉ có xe tốc hành mới đi để trả khách .

Khi đến VT các bác cứ thẳng đường mà phi , tốc độ đường 3/2 đã cho phép 80 km/h - mặc dù là đuờng nội thị . trước đây CS thường núp ở đây , nhưng bây giờ không kiếm ăn được nên chuyển sang đường 30/4 .

mà em không hiểu các bác đó bắn có hình hay không? hàng ngày em thấy các bác đó bắn xe máy liên tục à .

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Cứ cái đà này,Bà rịa-Vũng tàu dần vắng khách du lịch các bác nhỉ,vì mỗi lần nghĩ về các anh hùng Núp,sẽ khiến ta mất đ hứng khởi để đi Vũng tàu.