Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
chauhungvnpt nói:
Cảm ơn các bác, em online cũng kg ngon lành mấy vì ê ẩm 2 bàn tay quá.
@fiatsaigon: Mai em cố gắng gửi mail cho bác. Sáng nay em bị cũng vì lúc đó kg tập trung, trong đầu cứ nghĩ lan man về vấn đề em nhờ bác.
Chia sẻ với bác. Tình cảnh vậy mà đầu óc không suy nghĩ miên man mới lạ! Bác cứ email theo địa chỉ em đã gởi, em sẽ tranh thủ hỏi thăm sớm để có thông tin nhiều chiều! Bà cả em hay tin đó, cứ tặc lưỡi suốt từ chiều hôm qua đến giờ!

Hạng B2
24/1/08
350
169
43
39
Vừa biết chuyện em nhắn tin hỏi thăm, chúc anh Hùng mau chóng bình phục.

Hạng C
19/5/12
712
252
63
HCM
hì...sáng vào e mới hóng được tin này...thấy bác CHT vẫn post đều là ok roài. e hóng tiếp cái vụ xe độp...hehe...a e chuẩn bị vào vớt nhé.

chauhungvnpt nói:
Cảm ơn các bác đã quan tâm. Em đi làm treo thêm túi giày đá banh ở trước. Lên dốc cầu nhổm mông lấy hết sức để đạp lên. Cùng lúc kg hiểu sao cái túi giày nó trượt theo lực tới của bánh trước chổ cái gấp thắng trước. Nó khựng lại kiểu như có ai đút cây ngang qua và với các lực cộng lại em lộn cù mèo về phía trước cái mặt cà xuống đường cùng 1 số khuỷnh tay, bàn tay chà theo. Hậu quả cũng giống giống cái vở hài "Sứt môi" năm nào nhưng nhẹ hơn là chỉ sưng môi, rách sóng mũi, trầy lác đủ chổ. Em sẽ tự sướng vài tấm hình lên face cho các bác rõ. Cái xe đạp của em thì bị cong cái gấp. Đồ Nhật Bản bền thiệt.
Em hóng cái hình tự sướng của bác CHT

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Em thấy có nhiều Bác quan tâm xế độp của Bác quá…thôi Bác cứ cho em nó theo chồng đi rồi tuần tới xuống em lụm em khác cho các Bác ấy thèm chơi…