Hôm trước em hỏi bác về con Shadow lạ, hôm nay em kiếm dc hình rồi. Con này trong Sài Gòn kg thấy cửa hàng nào bán hết.
Mà em thấy ở ngoài là xe bánh căm bác à

Trong sài gòn toàn bán con giống hình này màu đen kg à

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
RE: Bác Duc, cho em hỏi về Shadow

À con này Shadow 750 Spirit ... bác order tại mấy cửa hàng đó chắc là có hàng đó bác ah - không có gì là không thể chỉ sợ hổng có xiền :D
@ Huymap : lần sau bác đừng mở 1 topic riêng chỉ để hỏi về 1 hiệu xe như thế này bác ợ , bác cứ post vào chỗ của xe PKL cho đỡ loãng topic ..

Last edited by a moderator:
Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Shadow 750 thì theo em biết chỉ có loại bánh căm thui, muốn mâm đúc tubeless thì vui lòng chơi 1300....![8|]
Ở SG hiện giờ thấy phổ biến nhất là Aero Phoenix, 2 bô ghép làm 1....!

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Cái con Shadow ở hình trên là em Sabre chứ bác Đức còn em dưới là Aero mấy em Spirit thì chắn bùn trước nó bé và gọn chứ không như mấy em này. Shadow em chỉ thấy mỗi Spirit là được

Trích đoạn: Automatic

Shadow 750 thì theo em biết chỉ có loại bánh căm thui, muốn mâm đúc tubeless thì vui lòng chơi 1300....![8|]
Ở SG hiện giờ thấy phổ biến nhất là Aero Phoenix, 2 bô ghép làm 1....!
2 bô ghép thành 1 thì là đời 2007, qua đời 2008 nó lại thành 2 bô. Em nghe bác chủ cửa hàng ở NCT nói thế, có nhận đặt hàng 2008, mắc hơn 2007 1n.
Bác Duc : tại em thấy bên xe PKL toàn bàn về xe sport kg nên mới hỏi riêng mục mới. Nhờ mod xóa giùm bài này nha

Hạng B2
10/6/07
115
0
16
53

Trích đoạn: EVN 2007

Cái con Shadow ở hình trên là em Sabre chứ bác Đức còn em dưới là Aero mấy em Spirit thì chắn bùn trước nó bé và gọn chứ không như mấy em này. Shadow em chỉ thấy mỗi Spirit là được

Chả biết bác nhìn thế nào mà kêu chỉ có shadow spirit là được, bro không thấy là ở mình chuộng shadow aero như thế nào à, ngoài đường toàn là hình dáng điệu đà của em nó.

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

em khoái nhất con VTX1800 cc cái loại mà 2 poo chập 1 đó, nhìn cái po to vật vã, nổ ầm ầm quá phê, xác xe to hơn con trâu !