Tình là là hôm qua xe bạn bác mpracroi bị hỏng & bác ấy đã gọi đúng người, đúng việc. Em xin cập nhật một số hình ảnh từ hiện trường do bác mpracroi cung cấp
(Đề nghị Bác tini & mpracroi chi tiết hóa hình ảnh bằng lời bình sớm nhất nhé)
Chiếc xe của bạn Bác mpracroi đây (Bác này đúng là rắc rối thật nhé, gửi E-mail hình ảnh mà thông tin thì không bổ sung)​
Bác mpracroi cùng bạn cảm ơn sự cứu hộ chuyên nghiệp & nhiệt tình từ Bác tini
Và alo là các Bác tini tới hiện trường ngay​
Quả tay chất chất đang phán bệnh chắc của bác tini​
Có lẽ đây là nụ cười rất tươi đặc trưng của S.0.Ser mỗi khi giúp đỡ mọi người​

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
vào đây vào đây! Em "thách" tini, mpracroi, tuan0201 vô Sg ... hư xe đấy! Sẽ biết S.O.Sers SG như thế nào nhé! Cần thiết hả ? Các loại cá bơi ra tiếp chiến thì thôi rồi, chưa kể "hoả tiễn" đấy nha.

Hạng B2
15/9/11
275
0
16
11
Nha Trang
Sorry bác Tuấn 0201 và bác Tini, nhất là bác Tini, đáng lẽ em phải là người mở thớt và post hình để cảm ơn bác Tini đã nhiệt tình hỗ trợ giúp đồng nghiệp em là Công ty VTB (Viettronic Tân Bình) công tác ra ngoài này nhưng gặp sự cố là dừng xe rồi đề không lên. Nhưng từ chiều hôm qua đến giờ em lubu quá nên chưa post bài cảm ơn được, các bác thông cảm cho em. Trước giờ em chỉ com suông thôi, chưa bao giờ post hình lên nên chưa biết cách làm, em có email hình nhờ bác Tuấn 0201 up lên hộ.
Tình hình là trưa hôm qua, các bạn bên VTB có gọi cho em nói là lúc dừng xe ở đường Yersin có chút việc, lúc ra xe nổ máy thì đề không được. Thế là em gọi ngay cho bác Tini (về mấy cái khoản kỹ thuật xe cộ em dốt đặc, chỉ biết leo lên rồi chạy thui).
- Em : Alo ...... bác Tini à ? Bạn em chạy chiếc Zace từ SG ra, lúc dừng xe rồi không đề máy lại được. Bác giúp em với
- Bác Tini : à, bác chờ chút nha, để em gọi bên câu bình tới giúp, trong vòng 5 nốt nhạc.
Một lúc sau, tài xế xe Zace alo cho em nói là lúc đề vẫn có tiếng hí hí hí, chắc bình vẫn còn. Em gọi lại bác Tini báo tình trạng như tài xế tả. Lúc em chạy tới nơi thì đã thấy bác tini đã gửi tiền bồi dưỡng cho anh câu bình để ảnh về và đã có ngay 1 chiếc xe của Gara Nguyễn Chánh đứng ở đó để khắc phục sự cố. Em hỏi xe bị sao vậy bác, bác Tini nói xe ok rồi. Hóa ra là không phải bị bình mà là bị dơ cái đầu nối của bộ phận phát điện chi đó, bên gara họ dẫn đường cho xe VTB chạy về để vệ sinh cho sạch bộ phận phát điện, đi đường dài sẽ không còn bị lại cho an tâm. Em phải công nhận là bác Tini điều đào giải quyết sự cố nhanh không ngờ đó. Đúng là tinh thần S.O.S

Một lần nữa em xin cảm ơn bác Tini nhiệt tình giúp đỡ giải quyết sự cố xe bạn em (lúc em gọi là bác Tini đang họp), cảm ơn bác Tuan0201 đã mở thread và up hình giúp em. Em tặng bác Tini
nhé.

Hạng D
30/1/07
2.587
145
63
nha trang
Bác tuấn ơi ,vụ này em lo cứu hộ xong chaỵ về họp cơ quan tiếp nên em hổng có chụp hình( cơ quan em đang ĐHCNVC)

Hạng B2
9/10/12
115
14
18
Bác Mpracroi có phài là bác Cường ở Nhatrang ko nhỉ