Thảo Luận Bác nào biết ko

Tập Lái
24/2/06
27
0
0
53
si cung
otosaigon.com
Tuần trước đi trên đường Trần quang khải em nhìn thấy một chú M6 màu hồng cánh sen chạy lướt qua ko kịp chụp ảnh post lên .ko biết có phải của bác nào trong OH ko mà sành dữ vậy ???

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả
RE: Bác nào biết ko

trời màu gì sến thế, chắc bác nhìn nhầm màu rồi.

Ủa mà post ảnh lên rồi để gì nữa bác :) thôi đóng bài này lại nhé.

Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999

thưa với bác đó là xe của Studio chuyên cho thuê chở cô dâu chú rể hôm nọ em vừa thâý

Tập Lái
24/2/06
27
0
0
53
si cung
otosaigon.com

em xin các bác cho ý kiến thêm ,em định sơn con M3 của vợ cả thành màu đó các bác thấy thế nào ? thủ tục đổi màu sơn có phức tạp ko và nên sơn ở đâu cho đẹp ?

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Thủ tục đổi màu sơn thì bác lên 282 Nơ Trang Long, Q. BT xin đơn ( miễn phí :) ) điền vào mẫu đơn --> đóng 30.000VND :) thế là bác được đổi màu theo ý bác, thời gian để duyệt thì chắc cũng mất 1 buổi, nếu qua CÒ thì mất 5 xị [8D][8D] - còn sơn nguyên chiếc thì khoảng 7 chai [8D][8D].

Thực lòng tui khuyên bác không nên đem sơn nguyên con như vậy nếu xe bác còn mới, ai cũng cố gắng giữ sơn "zin" chứ có ai lại đem tắm nguyên chiếc làm gì đâu, giống như kiểu Michael Jackson đang đen rồi đem đổi thằng trắng, bây giờ thì khóc giở mếu giở :D:D:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Nếu sơn nguyên con thì phải thảo hết máy móc, gioăng cai su ra thì mới gọi là sơn, mà nếu tháo hết ra với tay nghề thợ VN thì.....còn nếu không tháo hết ra sơn thì dễ nhận biết lắm. Bác có thể vào hãng hỏi vụ này, có nhận làm dịch vụ luôn thì phải, hình như mất khoảng cỡ 10 chai

Tập Lái
24/2/06
27
0
0
53
si cung
otosaigon.com

Chà Chà phức tạp quá ,Thế có bác nào biết con M6 kia sơn hay là dán, ko biết chủ xe là ai ? nếu tháo hết cả máy ra thì gay quá ???