21/9/11
1.663
31.416
113
Xin Mod cho em ít ngày.

Em đăng giùm, cho thuê căn hộ Lotus Apartment Q.11, 2PN 73m2 (không phải căn thông thường 65m2). Đầy đủ nội thất và thiết bị kể cả bếp điện, lò vi sóng, máy giặt, tủ lạnh, TV, giường+nệm, ... nói chung là sách vali vào ở. Giá thuê là 12,5 tr/th, cọc 3 tháng, phí bảo trì 8.800đ/m2.

Căn hộ này em mua và thiết kế mua sắm thiết bị, sau đó em bán rồi thuê lại, chủ nhà mua chỉ để cho thuê nên cứ thoải mái thuê lâu dài được, Do tiến độ giao nhà mới của em bị chậm hơn 9 tháng nay nên cứ gia hạn ở thêm mấy lần, Bác chủ nhà cũng dễ nên em muốn giúp Bác ấy nên đăng trên đây để có khách thuê trực tiếp, Bác chủ nhà cũng không tăng giá nên em thấy giá này cũng khá mềm cho 1 căn hộ full thiết bị và tiện dụng, không bị kê giá hay cò kéo gì.
Em sẽ trả nhà vào cuối tháng 09/2018. nên Bác nào thuê có thể nhận nhà vào ngày 25/09 hay đầu tháng 10.

Nội thất PN nhỏ em làm gác cho tụi nhỏ ngủ bên trên, bên dưới làm chỗ học, vui chơi cho rộng rãi.
PN lớn làm gỗ tấm thành giường lớn, cho thoải mái. Chỗ nào làm tủ được là em đã làm để bố trí cho gọn, 2 phòng WC em đã làm lại, thay thiết bị cho đẹp và tiện dụng, 3 máy lạnh toàn mua Daikin inventer mới.

Do nhà chuẩn bị dọn, đang đóng thùng nên có chút bề bộn, nếu xem nhà các Bác thông cảm nhé.
Bác nào muốn xem nhà thì đt cho bà xã em nhé: 0936777788 Thúy Anh

Hình ảnh nhà để các Bác tham khảo:

Bác nào cần thuê căn hộ ở Q.11 (Đầm Sen) với ngân sách 12,5tr. Full thiết bị.

Attachments