Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.743
113
Hì hì! Tôi có quen một bác sĩ chuyên tư vấn về vụ sinh sản theo ý muốn này và được biết nếu muốn sinh con trai thì đảm bảo được khoảng 70% nhưng nếu muốn sinh con gái thì trả tiền luôn ... vì chịu! Vậy hay là ta đề nghị tư vấn để đẻ con trai nhưng bí mật làm ngược lại. Biết đâu lại được!!!

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Khà khà khà ! có bác nào dám thử ko ? : Tính tới ngày thứ 10 sau ngày bắt đầu có đèn đỏ :Cá̀y ngày 2 lần - bắt đầu từ gần trưa - liên tục trong vòng 10 ngày ( thử koi có ai chết ko ? hehe )- Nơi nào trước đây "làm" ra con trai thì né ko "làm" ở chỗ đó nữa - ăn và uống nhiều trứng, sữa nhé ! chúc các bác toại nguyện !!!

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
@asiantiger : Bác hiểu sai cơ chế rùi bác ! thay " trống " mới đúng !!!

Hạng B2
3/5/09
328
0
0
Re: Bác nào có bí kíp để sinh con gái chỉ em với

phucminh nói:
Em nè, 2 trai.

- Đứa đầu 2 vợ chồng đều muốn con trai, dù sao mình cũng còn phong kiến lắm, thế là 2 vợ chồng cùng canh ngày rụng trứng của bà cả (bà cả rất đều), nhưng chẳng biết hên hay sao ấy >> con trai >>> thỏa mong ước.

- Nếu vậy thì đứa sau ráng canh con gái nhe, hai vợ chồng nhất trí cao, cùng canh, dự kiến làm năm một rồi nghỉ, thế mà canh gần 6 tháng chả dính, mệt mỏi quá đành xả cảng, thế là tháng sau dính. Khi đi siêu âm, BS nói con trai, bà cả cười quá chừng.

Em nghe nói, muốn con gái thì phải uống rượu, bia nhiều để con loăn quăn yếu đi (chả biết phải không) nhưng số em là số làm ông NỘI rồi vì em biết.....
Em giống bác . muốn thêm 1 bé gái nhưng kg dám vì sợ thêm thằng cu nữa là mệt vì 2cu mà đã phê rồi thêm 1nữa ôi thôi.

Hạng B2
19/3/09
173
0
16
53

Vụ này em uống bia từ A đến....Z mệt nghỉ nha, mỗi Bác 1 năm, không biết có đủ thọ để uống của 3 Bác không?!
Có thuốc rùi các Bác ợ. Em cứ "lói" trước là các bác sinh con gái, có kết quả em mới bắt đầu uống bia nghen, và chắc chắn là không sinh con gái là em không có uống.
Bác "lào" quan tâm phone em nghen!

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

bangtuong nói:
Vụ này em uống bia từ A đến....Z mệt nghỉ nha, mỗi Bác 1 năm, không biết có đủ thọ để uống của 3 Bác không?!
Có thuốc rùi các Bác ợ. Em cứ "lói" trước là các bác sinh con gái, có kết quả em mới bắt đầu uống bia nghen, và chắc chắn là không sinh con gái là em không có uống.
Bác "lào" quan tâm phone em nghen!
Phone bằng số nào đây???

Hạng B2
13/12/06
119
6
18
www.ikinhdoanh.net

Bác nào có bí kíp để sinh con gái chỉ em với

=> tự nhiên nó như thế nào thì hưởng thế bác ạh, ko can thiệp được vào tạo hoá đâu

nhiều bác có 1 thằng ku rồi vẫn đang lưỡng lự chưa sản xuất tiếp vì nhỡ lại ku tiếp thì ... hết tiêu chuẩn, he he