Hạng B1
16/3/10
55
2
0
cuucon nói:
Em chỉ biết ngắm và chiêm ngưỡng.
lúc ban đầu em và mọi người cũng như bác thôi, nhưng từ từ nó ngấm vào trong máu lúc nào ko hay bác ạ hè hè

Hạng B1
16/3/10
55
2
0
Tiều Phu nói:
Vạch trắng ấn tượng
Bác nào có sở thích chụp các công trình đẹp mắt thì vào đây
đúng là đẹp, Phú Mỹ Hưng phải ko bác?
pic này lấy đi tuyên truyền giao thông, kêu gọi mọi người khi đi qua đường phải nhớ băng qua vạch trắng chắc rất có tác dụng đây

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
cùng 1 tác giả với tấm trên đây, bác này chụp méo nhìn art thật

Tập Lái
25/5/10
49
0
0
2 ảnh chụp méo nhìn hay lắm, đúng là trái đất hình cầu phải không mấy bác :D

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
quay về với kiến trúc xa xưa 1 chút - Đền Hùng, nơi thờ phụng các vị Vua Hùng, những người đã có công dựng nước

Hạng B2
20/1/10
126
0
0
42
hickory nói:
quay về với kiến trúc xa xưa 1 chút - Đền Hùng, nơi thờ phụng các vị Vua Hùng, những người đã có công dựng nước

không những đẹp mà tấm ảnh này còn thể hiện 1 không khí hào hùng, linh thiêng, đúng là "hồn thiêng sông núi"

Tập Lái
9/8/10
33
0
0
hickory nói:

tác giả chụp đẹp thật, Đền Hùng không chỉ là một công trình kiến trúc đơn thuần, bên trong nó còn là dòng chảy của lịch sử, là nơi cả dân tộc ta hướng về tưởng nhớ và biết ơn các vị vua Hùng

Tập Lái
11/8/10
30
0
0
nhìn đẹp thật, cứ như lạc vào một thế giới khác vậy, năm ngoái hình như có 1 bác đoạt giải cũng chụp Đền Hùng đấy nhưng em thấy không khí của lịch sử so với tấm đó thì tấm này trội hơn

Hạng B2
20/1/10
126
0
0
42
em góp 2 tấm chụp hầm Thủ Thiêm nhân dịp Hầm Thủ Thiêm đi vào hoạt động, dù chưa biết ngày mai ra sao nhưng thui anh em ta cứ chiêm ngưỡng cảnh đẹp trước đã :D