Tập Lái
25/5/10
49
0
0
hickory nói:
azteca nói:
mấy tấm này mà được nhìn tận mắt thì còn đã hơn đó chứ, mấy tấm đẹp zậy ko biết trưng bày ở triễn lãm nào, em muốn tới xem, có bác nào biết ko?

theo như em biết thì từ ngày 9 đến ngày 17/12 ở Vincom sẽ tổ chức trưng bày 32 tác phẩm lọt vào vòng trong của cuộc thi "Dấu ấn tuyệt tác", bác nào yêu thích thì có thể tới xem, bác nào tham gia cuộc thi thì càng nên tới xem để coi mình có nằm trong top chủ nhân 32 tác phẩm đó ko hehe chúc mọi người may mắn!
tin này hấp dẫn đây, vậy là ngày mai có rồi, cuối tuần em phải tranh thủ đi coi mới được, tác phẩm lọt vào vòng trong chắc chắn toàn là tấm đẹp

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
Noel sắp đến rồi, share với các bác một chút không khí giáng sinh đây

Bác nào có sở thích chụp các công trình đẹp mắt thì vào đây

Tập Lái
25/5/10
49
0
0
hickory nói:
Noel sắp đến rồi, share với các bác một chút không khí giáng sinh đây

kiến trúc nhà sàn Tây Nguyên được ứng dụng trong xây nhà gạch, hình như em cũng đã thấy qua một tấm chụp ngôi nhà này rồi nhưng chụp thường thôi chứ ko được xử lý như vậy

Hạng B2
20/1/10
126
0
0
42
hickory nói:
azteca nói:
mấy tấm này mà được nhìn tận mắt thì còn đã hơn đó chứ, mấy tấm đẹp zậy ko biết trưng bày ở triễn lãm nào, em muốn tới xem, có bác nào biết ko?

theo như em biết thì từ ngày 9 đến ngày 17/12 ở Vincom sẽ tổ chức trưng bày 32 tác phẩm lọt vào vòng trong của cuộc thi "Dấu ấn tuyệt tác", bác nào yêu thích thì có thể tới xem, bác nào tham gia cuộc thi thì càng nên tới xem để coi mình có nằm trong top chủ nhân 32 tác phẩm đó ko hehe chúc mọi người may mắn!
em cũng vừa biết tin này, định lên thông báo cho anh em thì bác hyckory đã nhanh tay hơn rùi hehe
em thấy háo hức quá, ko biết ai là chủ nhân của tác phẩm đẹp nhất đây, được sở hữu tận 100 triệu, quá đã :)

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
@Tiều Phu: tin hot mà bác, phải loan báo cho mọi người chứ, hôm nay là bắt đầu treo rồi đó, ko biết có bác nào đi không ta?

Tập Lái
11/8/10
30
0
0
em thì cuối tuần phải bay ra Hà Nội rồi, chắc là ko đi được, bác nào đi chụp hình lại cho anh em chiêm ngưỡng, chắc toàn là tấm đẹp thôi nhỉ

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
cuộc trưng bày này kéo dài tới 17/12 lận mà bác, bác ko đi xem thì uổng lắm đó! lâu lắm ở mình mới có một cuộc thi chụp kiến trúc đương đại như vậy

Tập Lái
11/8/10
30
0
0
@hyckory: hai tấm này đều chụp Dinh Độc Lập phải ko bác, ánh sáng trong hình sử dụng rất tốt, nhưng em thích tấm đầu hơn, nhìn nó có sức sống hơn, tấm thứ hai nhìn hơi đơn điệu

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
Em đã ra Hà Nội mấy lần, thấy Bảo tàng Hà Nội thật nghệ thuật nhưng tiếc là chụp mấy tấm vẫn chưa ưng ý, bây giờ phát hiện ra trong cuộc thi cũng có một tấm chụp Bảo tàng Hà Nội, thiên nhiên và kiến trúc trong tác phẩm rất hài hoà, mời các bác cùng thưởng thức