Tập Lái
9/8/10
33
0
0
woa hầm Thủ Thiêm lên hình đẹp quá, nhìn lung linh lộng lẫy thật

Tập Lái
11/8/10
30
0
0
Tiều Phu nói:
em góp 2 tấm chụp hầm Thủ Thiêm nhân dịp Hầm Thủ Thiêm đi vào hoạt động, dù chưa biết ngày mai ra sao nhưng thui anh em ta cứ chiêm ngưỡng cảnh đẹp trước đã :D

Bác nào có sở thích chụp các công trình đẹp mắt thì vào đây

hình đẹp quá bác ơi, hầm Thủ Thiêm uốn uốn lượn lượn nhìn hay lắm

Hạng B2
20/1/10
126
0
0
42
xem tác phầm này các bác có cảm nhận thế nào? em thì đặc biệt thích những công trình mang hơi thở ngày xưa, nhìn vào nó lại gợi lên một nỗi nhớ, đôi khi cũng chẳng rõ mình nhớ gì, nhớ người, nhớ cảnh hay đơn giản chỉ là nhớ ngày xưa

Tập Lái
11/8/10
30
0
0
nhìn đẹp nhỉ, như một dấu hỏi giữa không trung, các bác post nhiều tấm đẹp quá, em nhìn mà hoa hết cả mắt

Tập Lái
9/8/10
33
0
0
mấy tấm này mà được nhìn tận mắt thì còn đã hơn đó chứ, mấy tấm đẹp zậy ko biết trưng bày ở triễn lãm nào, em muốn tới xem, có bác nào biết ko?

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
Tiều Phu nói:
xem tác phầm này các bác có cảm nhận thế nào? em thì đặc biệt thích những công trình mang hơi thở ngày xưa, nhìn vào nó lại gợi lên một nỗi nhớ, đôi khi cũng chẳng rõ mình nhớ gì, nhớ người, nhớ cảnh hay đơn giản chỉ là nhớ ngày xưa
mỗi công trình đều có những câu chuyện của riêng của nó, những tấm ảnh chụp công trình kiến trúc ít nhiều làm ta có thể nhớ đến những câu chuyện đó, vậy nên gìn giữ một công trình kiến trúc còn là gìn giữ văn hóa

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
azteca nói:
mấy tấm này mà được nhìn tận mắt thì còn đã hơn đó chứ, mấy tấm đẹp zậy ko biết trưng bày ở triễn lãm nào, em muốn tới xem, có bác nào biết ko?

theo như em biết thì từ ngày 9 đến ngày 17/12 ở Vincom sẽ tổ chức trưng bày 32 tác phẩm lọt vào vòng trong của cuộc thi "Dấu ấn tuyệt tác", bác nào yêu thích thì có thể tới xem, bác nào tham gia cuộc thi thì càng nên tới xem để coi mình có nằm trong top chủ nhân 32 tác phẩm đó ko hehe chúc mọi người may mắn!

Tập Lái
9/8/10
33
0
0
thanks bác hickory nhiều nhé, nhất định em phải đến để chiêm ngưỡng những tác phẩm nhiếp ảnh xuất sắc mới được, hào hứng quá :D

Hạng B1
25/5/10
93
1
6
2 màu trắng - đen tạo sự tương phản nhưng nếu biết kết hợp sẽ rất hài hòa và hiện đại

Tập Lái
9/8/10
33
0
0
nhìn đẹp, hiện đại, em rất thích pic này, hơi thở của thời đại

Last edited by a moderator: