Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Re: RE: Tui mới có UAZ đây, tư vấn cho tui với

Uaz đời A5 ngon lành - bao sang tên biển số Đắc Lác - giá kêu 60 chai (chưa trả giá).
Mấy cái xe đời "tiền hán" này kết thì ok - mọi giá trị đắt rẻ chỉ tương đối thôi

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

Ural 375D nói:
Uaz đời A5 ngon lành - bao sang tên biển số Đắc Lác - giá kêu 60 chai (chưa trả giá).
Mấy cái xe đời "tiền hán" này kết thì ok - mọi giá trị đắt rẻ chỉ tương đối thôi

Xem xe ở đâu hả Bác, họ có bớt ko? Nếu được em rước luôn..

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

mucachai nói:
Ural 375D nói:

Xem xe ở đâu hả Bác, họ có bớt ko? Nếu được em rước luôn..

Xem xe được thì múc luôn rồi làm chuyến ra mắt nhé bác mù chăng chải:)
Ở BMT thì em đi hộ tống chạy về luôn cho, ,mấy đường này quen quá rồi

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

UAZ and Husky nói:
DINHCHUA nói:
lienthanhquyet nói:
Phong trào offroad đang lên, các bác cho hỏi, cỡ 20tr kiếm được con u oát còn ngon có thể off đu theo hội FFC được không các bác ?

Em mới hụt một con Uaz giá thanh lý có 7tr, mới 89% ->thế mới đau, em đấu giá thua thằng cò 200 nghìn. Ra ngoài em hỏi mua lai nó hét 40tr có một tay trả 39 xơi luôn. Xe đẹp hết hồn chay

Em thì mới rước con UAZ 40 triệu thì đã sao? Tuy đắt nhưng bắt mắt mình. Miễn mình ưng ý là được. Còn hơn mua con xe 10 triệu về tút tít, mông má, sơn, hàn... làm máy ít nhất cũng 40 triệu nữa.
Em định để nguyên bản, chạy đến khi rảo máy đầu tư thành xe thể thao luôn thể.

Em cũng mới nhờ thằng em cưới hộ một em UAZ, nhưng đang chờ cách để gửi từ LCai vào. Bác UAZ&Husky cho em hỏi Bác làm lại xe ở đâu vậy. Em tính tân trang lại em nó để đi offroad với các Bác OS nhà ta.
Bác nào biết chỉ giúp em chỗ độ lại, em tính làm lại phuộc nhún, mâm bánh và cái tời...Thanks.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Re: RE: Bác nào có xe Oát thì vào đây nhé

Em có thằng anh em của nó là loại BJ đây nè đi of road thấy cũng ok lắm .

Nhưng mà bùn cỡ này thì nó cũng tèo thôi.

2D
Tập Lái
20/11/08
45
0
0
47
duc_redskins nói:
Trích đoạn: viet thang 318i

xe mới ở Đà nẵng thì tầm 200tr bác ạh.
con xe nhà em đã gắn máy dầu, thay cầu, số mạnh .... chưa tới 80tr;)
Bác gắn máy dầu loại nào vậy ??? bác post hình con xế của bác lên cho anh em coi đi ... em post hình con Blow Job nhà em nè :D ... cũng 1 thể loại giống Oát ... nhưng là Oát mao trạch Đông :D ... được cái chạy offroad cũng tốt lắm ..

oh, bans xe rooif cow maf

Tập Lái
16/6/08
30
0
0
UAZ và BJ có cấu tạo và máy móc gần giống nhau, nhưng BJ có cái dở ở hộp số và hệ thống phanh.
X25 có sản xuất mới UAZ, gắn thêm máy lạnh và một số dùng mui cứng.
Bản thân tôi cũng đang chạy một chú UAZ, thấy cũng thú vị với một chú xe rất có dáng dấp của một mugic Nga thực sự.
P/S: Bác Linh _ pickup trên diễn đàn Otofun cũng vừa chạy xuyên Việt trên một chiếc UAZ - Hunter, làm từ thời bác Song béo còn sống.... Điều đấy chứng tỏ dòng chảy của một thời đam mê xe XHCN vẫn còn mạnh lắm, khà khà

Tập Lái
16/6/08
30
0
0
Tặng các bác thêm ít hình UAZ chạy trên đường Trường Sơn đợt 30/4 vừa rồi

Bác nào có xe Oát thì vào đây nhé

Tặng thêm mấy tấm hình sidecar của mấy lão trên otofun diễu võ dương oai

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Đường trường đua cũng có thể được 110 km /h có điều cái gì cũng kêu inh ỏi .

Cũng lang thang rừng rú đó đây được tà tà mà đi thôi

Tập Lái
2/10/09
1
0
0
Em cũng có một em nhuwng lỡ đóng thành vỏ cứng rồi. Còn nguyên 2 cầu, pác nào có hứng em gả cho vì em đã có hilux và land để off rồi. Nhưng em ở tận Quảng Ninh cơ (MEODENHL)