Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Re: RE: Tui mới có UAZ đây, tư vấn cho tui với

lienthanhquyet nói:
Phong trào offroad đang lên, các bác cho hỏi, cỡ 20tr kiếm được con u oát còn ngon có thể off đu theo hội FFC được không các bác ?

Em mới hụt một con Uaz giá thanh lý có 7tr, mới 89% ->thế mới đau, em đấu giá thua thằng cò 200 nghìn. Ra ngoài em hỏi mua lai nó hét 40tr có một tay trả 39 xơi luôn. Xe đẹp hết hồn chay

DINHCHUA nói:
lienthanhquyet nói:
Phong trào offroad đang lên, các bác cho hỏi, cỡ 20tr kiếm được con u oát còn ngon có thể off đu theo hội FFC được không các bác ?

Em mới hụt một con Uaz giá thanh lý có 7tr, mới 89% ->thế mới đau, em đấu giá thua thằng cò 200 nghìn. Ra ngoài em hỏi mua lai nó hét 40tr có một tay trả 39 xơi luôn. Xe đẹp hết hồn chay

Em thì mới rước con UAZ 40 triệu thì đã sao? Tuy đắt nhưng bắt mắt mình. Miễn mình ưng ý là được. Còn hơn mua con xe 10 triệu về tút tít, mông má, sơn, hàn... làm máy ít nhất cũng 40 triệu nữa.
Em định để nguyên bản, chạy đến khi rảo máy đầu tư thành xe thể thao luôn thể.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40

Bác còn chiếc nào gới thiệu cho em một chiếc đi bác

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Xe Uaz thanh lý của Quân Đội bán 5 chai - bán sắt vụn , giấy tờ đăng ký không được . Bỏ vào tu sửa : đồng sơn , máy , mui nệm ... khoảng 30 chai nữa - > xe ngon lành chạy offroad (không giấy tờ). Nên thi trường, họ kêu giá 40 chai - xe hoạt động bình thường (nhưng ko ngon) giấy tờ có thể sang tên được là Ok rồi.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

Các Bác cho em hỏi xe UAZ đời 1991, giấy tờ tỉnh, xe vẫn chạy Yên bái - Lai châu . Giá 42tr + chi phí gửi tàu hoả 5tr ( bao rút giấy tờ ) có nên mua ko ah?

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Nếu mà đầy đủ đồ, 2 cầu .... dàn đồng đừng quá mục thì Ok. Làm đồng xe cũ xe mới tại SG giống nhau hết : ngon lành cũng phải gần 20 chai đấy Bác.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

@Dinhchua
Kèo này thơm - uổng quá !

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

Ural 375D nói:
Nếu mà đầy đủ đồ, 2 cầu .... dàn đồng đừng quá mục thì Ok. Làm đồng xe cũ xe mới tại SG giống nhau hết : ngon lành cũng phải gần 20 chai đấy Bác.

Em đã xem em tuần trước rồi, dàn đồng,gầm sơn còn ngon. Xe còn đủ 2 cầu, chỉ có điều ở xa quá em không biết thủ tục rút giấy tờ có rắc rối ko? Chứ để biển 21H ...chạy em sợ xxx sờ thì nguy. Bác có giải pháp nào góp ý cho em với.