Tập Lái
31/10/14
3
63
13
36
TP HCM
www.diaochimlam.net
Tình hình em mới làm site www.thaoduocthegioi.net và đang muốn đẩy và duy trì thứ hạng web lên trên các công cụ tìm kiếm.
Bác nào làm về nghề này có thể giúp em được không ạ?
SEO web và đăng tối thiểu 20 tin trên các diễn đàn, trang mua bán,,...
Làm bán thời gian. Từ khóa là tất cả các sản phẩm trong site.
Bác nào quan tâm có thể nghiên cứu và pm giúp mình chi phí thế nào nhé. Mình hợp tác dài hạn.
Thanks

Tập Lái
21/7/14
6
15
13
54
Seo vs đăng tin nó khác nhau nhiều lắm đó bác.
Như em đang triển khai đội SEO riêng cho công ty, em seo tổng thể (seo bài viết về sản phẩm, seo bài viết câu view, seo trang chủ,...) thì chi phí cũng tương đối. 1 em viết bài, 1 em đ build link.
Bác nên xác định rõ mình sẽ đi theo hướng nào? Và nhân sự là toàn thời gian hay bán thời gian. Vs em, kiếm nhân sự toàn thời gian là hay hơn đó bác.
2 site bên em đang làm nè:
Http://tinhdauthucvat.com
Em làm từ 15/03 và đang có kết quả khá tốt
Http://tinhdautunhien.info
Mới làm từ 15/06 và đang bò top. Hehe

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Seo vs đăng tin nó khác nhau nhiều lắm đó bác.
Như em đang triển khai đội SEO riêng cho công ty, em seo tổng thể (seo bài viết về sản phẩm, seo bài viết câu view, seo trang chủ,...) thì chi phí cũng tương đối. 1 em viết bài, 1 em đ build link.
Bác nên xác định rõ mình sẽ đi theo hướng nào? Và nhân sự là toàn thời gian hay bán thời gian. Vs em, kiếm nhân sự toàn thời gian là hay hơn đó bác.
2 site bên em đang làm nè:
Http://tinhdauthucvat.com
Em làm từ 15/03 và đang có kết quả khá tốt
Http://tinhdautunhien.info
Mới làm từ 15/06 và đang bò top. Hehe

DN lớn mới chơi kiểu này thôi bác. Dạng DN bỏ túi lấy đâu kinh phí mar mà làm. Như em cũng đang tìm nhóm SEO freelancer mà khó quá ...

Tập Lái
21/7/14
6
15
13
54
DN lớn mới chơi kiểu này thôi bác. Dạng DN bỏ túi lấy đâu kinh phí mar mà làm. Như em cũng đang tìm nhóm SEO freelancer mà khó quá ...
Khéo ăn thì no, khéo co thì ấm thôi bác
Cũng không tốn quá nhiều đâu bác, tầm 8tr/tháng đổ lại, nhưng bền vững hơn thuê ngoài nhận SEO theo từ khóa bác ơi.
Vụ thuê ngoài, e bị lừa 2 lần nên dzất có kinh nghiệm. Hehe

• Like
Reactions: afteronelove
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Khéo ăn thì no, khéo co thì ấm thôi bác
Cũng không tốn quá nhiều đâu bác, tầm 8tr/tháng đổ lại, nhưng bền vững hơn thuê ngoài nhận SEO theo từ khóa bác ơi.
Vụ thuê ngoài, e bị lừa 2 lần nên dzất có kinh nghiệm. Hehe

Lừa là sao ? hợp đồng này sao lừa được bác ?
Ngoài lề: Có ai đã từng thuê đội marketing để đi quảng cáo điểm hay phát tờ rơi điểm không? giới thiệu cho em với nhe.

Tập Lái
21/7/14
6
15
13
54
Lừa là sao ? hợp đồng này sao lừa được bác ?
Ngoài lề: Có ai đã từng thuê đội marketing để đi quảng cáo điểm hay phát tờ rơi điểm không? giới thiệu cho em với nhe.
Hì hì.
Ở trong chăn mới biết chăn có rận bác ơi
Nhưng tốt nhất, đã SEO site thì nên tự tổ chức làm tại cty, kiểm soát được tất cả như: content, backlink,social,..

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Hì hì.
Ở trong chăn mới biết chăn có rận bác ơi
Nhưng tốt nhất, đã SEO site thì nên tự tổ chức làm tại cty, kiểm soát được tất cả như: content, backlink,social,..

sợ gì mà không chia sẽ luôn di bác. Để người khác không bị nữa :)