Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
2 ông nội này được cái "nổ" với làm mấy cái lặt vặt bác ơi chứ em biết 2 ông này cũng đi garage làm chết pà luôn á :3dgian:
9 xác nè . :3dup:
Đã nói rất rõ là 2 thợ phá mà .Có phải thợ sửa chữa đâu , s/c để garage làm kể cả thay nhớt . kakaka ( dẫn chứng luôn có người để Garage Bảo long thay nhớt hôm qua )
Em nó lên cầu chuẩn bị thay nhớt nè .( có ảnh mới tin )
Bác nào lăn tăn về giá Bảo dưỡng sơ sơ Grandis thì xem qua nhé

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
17/12/15
2
1
3
53
Hãng thì không chê vào đâu được rồi. vì tiêu chuẩn cao, lại được đào tạo bài bản. nhưng trên thực tế ở đất nước ta hiện nay những đại lý lại là những người có tiền mở ra để kinh doanh họ có một cái thương hiệu nào đó của một hãng xe. tay nghề của thợ của các đại lý cao ko? em nghĩ ko cao. phụ tùng chính hãng của nhà máy bán cho khách hàng ko? em nghỉ chưa hẳn, các đại lý vẫn thường nhập ở ngoài. ví dụ như thay nhớt các bác thường thấy họ đâu thay nhớt thương hiệu của 1 hãng nào đó mà họ vẫn thay nhớt các hiệu thông thường mà các bác đều biết. vvvvvvvv

Chao Bac Chien,
Em vua cuoi Vo 2 da co chong, can mong ma lai ti...
Em muon Thay 4 phuoc nhun, curoa cam, curoa tai, bo thang... Thu 7 nay ghe Bac duoc khong, Bac nhan giup DC Gara nhe.
Thanks Bac nhieu.
(con boc lai nem da Thi nen ghe o dau vay Bac?

Hạng C
31/7/09
516
866
93
làm như bác lean1701 em thấy hơi mắc, nhưng vào hãng thì giá đó lại rẻ ...
@all grandis: em định thay cao su chân máy Grandis, các bác đã thay cho em tí giá cả trong hãng nhé ! thay 03 cục hay mấy ??