Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Các bác nhồi nhét tài thật!

Xe em bình thường đi xa (Vũng Tàu, Bình Dương ...) mà chỉ có 2 vc em với F1 thì thấy thoải mái. F1 nhà em 5 tuổi, hay nằm hết băng ghế sau ngủ.

Còn lâu lâu có thêm nhà anh chị (cũng 2 vc và 1 nhóc 3 tuổi) là thấy hơi chậc. 2 đứa nhóc muốn ngủ cũng không dễ vì không được nằm thoải mái. Và phụ huynh cũng hơi oải vì 3-4 tiếng bọn nhóc ngồi lên chân, tê lắm.

Nói về khoản hành lý. Nhà nào có con nít nhỏ chắc sẽ hiểu. 2 vc thì 1 cái ba lô là đủ, chứ riêng cục cưng thì sữa, thức ăn, khăn ướt và quần áo cũng hơn 1 cái vali 10kg. Rồi đi chơi còn mua sắm, quà cáp đủ thứ nữa.

Em vẫn phục các bác. :)
Vui bác à. Hai vc mình với 2 vc thằng bạn chơi thân với nhau từ hồi chưa cưới. Rồi cưới, rồi có baby năm nào cũng đi chơi với nhau, bình thường thì mượn xe nhà mình, hoặc mượn xe nhà thằng bạn, rồi em Mirage tới thì vẫn đi chung. Cực nhưng vui, tràn ngập tiếng cười
Bác nào Mirage thì vào đây giao lưu chia sẻ

Hạng B2
4/11/14
154
157
43
45
:3dup::3dup:
Dự án đi chơi xa ae nhà Mirage sao rồi các Bác, có vẻ im lặng quá các Bác, em nôn lắm rồi đó. Thấy các Bác bên GM tổ chức đi SG-NT-DN vui quá chừng.
Mua mirage là những kẻ thực dụng . Chuyện chơi bời chắc hơi khó . Chọn mirage là lòi ra bản chất rồi kkkkkakakakaka. no-xin đừng ném đá:3dup::3dup::3dup::3dup:

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Dự án đi chơi xa ae nhà Mirage sao rồi các Bác, có vẻ im lặng quá các Bác, em nôn lắm rồi đó. Thấy các Bác bên GM tổ chức đi SG-NT-DN vui quá chừng.
Tuần sau em làm cái plan rồi PM cho các bác nhé. Mai em đáp máy bay ra Cam Ranh, đi đảo Bình Ba hóng mát nên mấy bữa nay hơi lu bu.

@Phương_Jolie06, nhà em đúng nghĩa là ăn chơi trác táng bác ạ. Vừa nghỉ Tết xong là em đi Bình Dương chơi 3 ngày. Mai lại đi tiếp biển đảo 3 ngày nữa. Nghiện :)

Hạng B2
16/2/14
180
227
43
Tuần sau em làm cái plan rồi PM cho các bác nhé. Mai em đáp máy bay ra Cam Ranh, đi đảo Bình Ba hóng mát nên mấy bữa nay hơi lu bu.

@Phương_Jolie06, nhà em đúng nghĩa là ăn chơi trác táng bác ạ. Vừa nghỉ Tết xong là em đi Bình Dương chơi 3 ngày. Mai lại đi tiếp biển đảo 3 ngày nữa. Nghiện :)
Bác sướng nhỉ!

• Like
Reactions: badmonkey