Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
Hôm bữa em hứa với bác Vịt là shoot cho bác ấy em này;). Mà đến hôm này mới shoot được:D. Em này thuộc hàng hiếm ở đây;) mặc dù giá không đắt:)( cái này em nghĩ;) còn đúng sai thì mời các bác[8D]). Em này park gần wa nên em không shoot được cái đít em nó:( mong các bác thông cảm[&:]. Có bác nào muốn cưới em này không ah !? Hình em nó
[/img]
Bác nào muốn cưới em Nis này không?!? Hàng hiếm đấy

Hình em post cứ bị cái chữ Image hoài:(. Bác náo giúp em với;). Vài tấm hình share cùng các bác. Các bác nhớ comment hộ em nhé

Hạng B2
9/9/06
377
10
18
48
Hà nội
RE: Bác nào muốn cưới em Nis này không?!? Hàng hiếm đấy

Trích đoạn: alloutoflove1402

Hôm bữa em hứa với bác Vịt là shoot cho bác ấy em này;). Mà đến hôm này mới shoot được:D. Em này thuộc hàng hiếm ở đây;) mặc dù giá không đắt:)( cái này em nghĩ;) còn đúng sai thì mời các bác[8D]). Em này park gần wa nên em không shoot được cái đít em nó:( mong các bác thông cảm[&:]. Có bác nào muốn cưới em này không ah !? Hình em nó
[/img]

Hình em post cứ bị cái chữ Image hoài:(. Bác náo giúp em với;). Vài tấm hình share cùng các bác. Các bác nhớ comment hộ em nhé
Bác cho em cái giá được không?

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Bác tính mua ạ?!? Em không gặp được owner nên em không biết giá nhưng thành phố của em chỉ có duy nhất em này. Em chỉ biết owner của em nó là thằng sinh viên 22 yrs

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

chiếc này hình như là G35 phải ko mấy bác ? mà sao nó ghi là Skyline ? mà Skyline đâu phải chiếc này . sao lạ thế mấy bác ?

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

Thì nó là skyline đấy thôi, qua thị trường khác thì đổi tên thành G35, nhưng chiếc skyline R34, R33, R32 nỗi tiếng nhờ GT-R nhưng chiếc này suốt đời chỉ là GT3.5 thội đâu có gì đâu mà hiếm hả bác ?

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

xe này tại thị trường Châu Á và Châu Âu vẫn bị gọi là Nissan Skyline , còn khi vác sang mẽo thành G35. Con này không đáng vác cái tên Skyline tí nào cả, quả thật là sỉ nhục khi dán tem Dream Thái lên Dream Longcin...tàu khựa

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Chiếc này đời 2003 rồi, giá khoảng 18-19K một chiếc tại Mỹ. Nếu mua nhập về thì nên mua đời cao tí hoặc mua G37 330hp.

Last edited by a moderator: