Hạng B2
10/6/18
168
139
43
59
Cam: lái không sướng, option hơi nghèo nàng!, bản 2.0 hơi yếu...
Các dòng M6 hay optima... nói chung là chăm chút hơn, có thể option tới nóc, nhưng ít khi dùng đến.
Nếu bác đã dùng Cap và mệt mỏi với nó rồi thì nên lấy Cam, lúc đó Bác đếch có quan tâm gì đến chiếc xe nữa... chỉ biết cần là có ngay nó và độ tin cậy gần như tuyệt đối, đi bất kì đâu, nhưng không sướng. Em không bàn về giá, cũ mới với chiếc bác đang nghía nhé!
Nếu bác thích thời trang, vọc về xe, tìm hiểu chút ít, thử cảm giác lái, kéo ga, nói chung mạnh bạo chút thì không nên lấy Cam.
Ps. Em chạy sedan D gần 10 năm và "hiểu" được một số bệnh, thậm chí khá nhiều vì chiếc em đi là Magnus 2005.... nói chung te tua với nó nhưng chạy cũng sướng lắm. Hiện tại đi Cam được 2 năm và thấy chả hơn magnus già gì khi vận hành cả, chán lắm. nhưng nói thật đi cam tạo cho em cảm giác nghĩ xe mình sẽ rất rất khó bị nằm đường, tự tin xuyên nửa việt, chẳng cần kiểm tra gì nhiều, cứ thế là đi... cảm giác mà magnus không có được.
Chính xác bác ợ

Tập Lái
12/4/19
1
0
1
44
Gửi chủ thớt:
em đi cam 2.0e mới lấy 2018. Máy ban đầu hơi ì, sau 5000km thì khá bốc. Cụ muốn bốc hẳn tắt eco trong settings đi.
cách âm môi trường ở mức khá. Cách âm gầm từ ngay thay lốp michelin khá êm. Bản này lái khá đầm không bồng bềnh như cam đời cũ. Ngày lấy em phân vân vs CRV turbo lắm, mà khi có dịp lái crv turbo mới trên cao tốc đường xấu nhà e ai cũng say. Nếu cụ đi suv quen r cụ thử ngõ qua outlander hay xtrail cũng là lựa chọn tốt

Tập Lái
7/11/14
24
29
23
46
Đã đi camry thì ít nhất là bản 2.5G , chứ đi 2.0 yếu bác ơi, do xác xe nó nặng, tầm tiền quanh 800 tr bác thêm ít nữa làm con altis 1.8 G 2019 mới tinh, chạy rất OK, xe 2019 ổn hơn nhiều các đời trước
Altis 2019 đủ option & an toàn, bác chạy 10 năm khỏi phải nghĩ ngợi . Em mới lấy con này, có ý kiến cho bác tham khảo

Chỉnh sửa cuối: