Bác nào rành Camry 2.0 cho em ít nhận xét

Lyson1

Hạng C
4/5/12
503
3.680
93
Xác nhận
confirm
Xe đúng là tiêu sản.
Ôi đao lòng.:D
Đã xác định nó là tiêu sản thì có gì mà đao lòng :D

Em cứ 3 năm đổi xe mà giờ đổi con Cam ko biết mua con gì nên giữ lại đi tiếp thôi (ko có xẻng chơi xe Đức :( )

onggia68

Hạng D
23/8/15
1.534
16.060
113
50
Xác nhận
confirm

Em cứ 3 năm đổi xe mà giờ đổi con Cam ko biết mua con gì nên giữ lại đi tiếp thôi (ko có xẻng chơi xe Đức :( )
Chơi luôn đi a. Đời có bao lâu mà hững hờ?
Phần lớn mọi người trước khi nhắm mắt đều hối tiếc về những điều mà họ thực sự mong muốn nhưng lại kg có đủ can đảm để làm.

Bodyslam

Tập Lái
13/1/19
16
55
13

Đổi optima đi anh, xem thử thế nào dựa vào kn lái Cam rồi.

Lyson1

Hạng C
4/5/12
503
3.680
93
Xác nhận
confirm
Chơi luôn đi a. Đời có bao lâu mà hững hờ?
Phần lớn mọi người trước khi nhắm mắt đều hối tiếc về những điều mà họ thực sự mong muốn nhưng lại kg có đủ can đảm để làm.
Em ko có thực sự mong muốn anh ơi

HVH

Hạng B2
1/2/13
317
4.870
93
Xác nhận
confirm
Em sẽ ko mua xe Hàn nữa sau khi đi Forte 3 năm
Anh chạy con xe hạng C giá rẻ nhất của Hàn mà lại so sánh với xe hạng D của Nhật rồi cạch xe Hàn thì cũng hết biết.:D

xaxeno1

Hạng B2
24/3/16
151
160
43
32
Xác nhận
confirm
Mua xe củ phải biết text ,tiền nào của nấy chứ cái gì dể ăn ốc bươu vàng ăn hết rồi khó đến mình . Mua xe củ đừng mua xe rửa dọn theo kiểu mấy anh lái xe trong ngoài máy gầm láng koóng rửa hoá chất không tí bụi thì coi chừng soi cho kỹ .
Xe củ thì xe cùi xe ghẻ hay xe đẳng cấp gì cũng phải hư . Cứ chuẩn bị tinh thần 1 năm chấp nhận bỏ ra 5-10% số tiền mua chiếc xe đó để bảo trì bảo dưỡng sửa chữa đi thì mua không thì dẹp . Một số anh gom tiền mua cho đã nghĩ xe cao cấp sau hư được tới chừng trúng thuốc đổ bệnh nó hành mất ăn mất ngủ với nó rồi tuột quần garage .
Tâm đắc góp ý của anh quá, tư vấn giúp e 1 chiếc 2009-2011 nha a.

xaxeno1

Hạng B2
24/3/16
151
160
43
32
Xác nhận
confirm
Em chỉ sửa chữa thôi anh . Không hổ trợ mua bán a.
Sửa chữa càng tốt a ơi, jay là test xe phẻ re, e thì ko bít ji cả, a có hỗ trợ xem xe ko, tìm dc chiếc nào e phi thẳng tới gara a lun nhen, để a xử đẹp nó giúp e là dc.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook