Hạng B2
28/6/14
340
6.511
93
Chửn nè!
Bậy gòi
bx mình thi phát đậu ngay 30+100 đ
đường nội thành Hn thì biết rồi đó, mấy anh tài cứng còn khiếp. Thế mà mụ ôm con sedan hạng d dài thòng ngày 2 buổi đi về tuyến kẹt kinh khủng nhất Chùa bộc- Phạm ngọc Thạch chả vấn đề.
Giờ đi nhậu yên chí lớn, xỉn sẽ có tài chở về tận nơi :D
Vô sg bả kiu trong này chạy xe trật tự quá :D

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
Bậy gòi
bx mình thi phát đậu ngay 30+100 đ
đường nội thành Hn thì biết rồi đó, mấy anh tài cứng còn khiếp. Thế mà mụ ôm con sedan hạng d dài thòng ngày 2 buổi đi về tuyến kẹt kinh khủng nhất Chùa bộc- Phạm ngọc Thạch chả vấn đề.
Giờ đi nhậu yên chí lớn, xỉn sẽ có tài chở về tận nơi :D
Vô sg bả kiu trong này chạy xe trật tự quá :D
Bình thường anh ơi
Em chạy hổ báo cáo chồn
Nhưng biết pn cầm lái thì xin nhường
Chắc chị nhà được nhường nhiều á

• Like
Reactions: JizinT
Đừng ép những gì phụ nữ hok thích làm.
Bữa nào anh canh rủ bã tới chổ vắng rồi gỉa bộ xỉu coi bả có can dảm tự lái xe chở anh zìa hok.

Mụ chủ động muốn đi luyện lại mà!

Muốn sau này tự lái lên Bình Dương thăm mama.

Bả lái ơi nhớ bỏ lâu không lái mà em không có thời gian luyện cho bả.

• Like
Hạng B2
27/9/17
204
5.378
93
46
Ngan già biết lái xe và có bằng lâu rồi...nhưng nhà và Cty thì đầy tài xế...các em giao nhận xe máy cũng được cho đi học lái xe nên tài xế nhiều hơn cả xe:D

Đi giađình thì chồng/em chồng/bà già ruột/em ruột chở đi nên mụ càng "láo"...khg chịu lái.

Giờ chuẩn bị đi TBN/BĐN định thuê cái xe lái lang thang thì mụ lại "lên cơn" nên muốn tập lái lại.

Các bác có biết bác tài nào nhận luyện tay lái, có đạo đức và có kinh nghiệm chỉ cho em với nhé.

Yêu cầu: Xe phải có thắng phụ/xe AT nhe các bác. Có thông tin giá cả càng tốt ạ.

View attachment 1733370
Tát thẳng tay lái lái ccc nc mình éo lái qua đó lái làm c.téo gì.Còn nếu ko làm
nhuw vậy thì anh đi chết đi.Vợ em lái được cả công nông mà đi xe thì chỉ khi nào em uống bia mới đc lái.Nói chung hạn chế chúng nó hứng ẩu(mọi chuyện) mình khổ lắm

Hạng B2
28/6/14
340
6.511
93
Thực ra không ai muốn pn cầm lái nhưng...lại nhưng :D mình không thể ngày 2 buổi đưa đón bả thì sao ? Phụ nữ họ cũng ko kém đàn ông nhiều lắm đâu, làm việc thoải mái tg đi đón con đi siêu thị ...cũng đỡ cho mình nhiều lắm à.
chả lẽ mình mình ôm 2 xe ...? Để vợ con nắng mưa bụi bặm đi 2b ? :D

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
27/9/17
204
5.378
93
46
Thực ra không ai muốn pn cầm lái nhưng...lại nhưng :D mình không thể ngày 2 buổi đưa đón bả thì sao ? Phụ nữ họ cũng ko kém đàn ông nhiều lắm đâu, làm việc thoải mái tg đi đón con đi siêu thị ...cũng đỡ cho mình nhiều lắm à.
chả lẽ mình mình ôm 2 xe ...? Để vợ con nắng mưa bụi bặm đi 2b ? :D
Em ở TP đi xe hơi cực hơn xe máy nên hạn chế được.:)

• Like