Adidas
17/11/06
129
9.088
93
Bậy gòi
bx mình thi phát đậu ngay 30+100 đ
đường nội thành Hn thì biết rồi đó, mấy anh tài cứng còn khiếp. Thế mà mụ ôm con sedan hạng d dài thòng ngày 2 buổi đi về tuyến kẹt kinh khủng nhất Chùa bộc- Phạm ngọc Thạch chả vấn đề.
Giờ đi nhậu yên chí lớn, xỉn sẽ có tài chở về tận nơi :D
Vô sg bả kiu trong này chạy xe trật tự quá :D
Nội thành HN toàn đường bé tý, xe đông, chị nhà lụa vậy quá hay, chắc có nàng khiếu chứ phụ nữ đâu phải ai cũng đc vậy

• Like
Reactions: JizinT
Hạng B2
28/6/14
340
6.486
93
Nội thành HN toàn đường bé tý, xe đông, chị nhà lụa vậy quá hay, chắc có nàng khiếu chứ phụ nữ đâu phải ai cũng đc vậy
Bả không nhát xe, innova cũng chạy luôn . Nhưng đi chung xe thì không bg chịu lái. hồi đầu kèm bả mình sợ vãi đái ra quần mấy lần , đón về cho chạy giờ kẹt nhất khoảng 2 tuần là mình để tự chạy đến giờ luôn , cứ sợ này nọ thì mình cũng khổ chứ sướng gì đâu...;)

• Like
Reactions: athos
Hạng B2
27/9/17
204
5.378
93
46
Kinh nghiệm của em.khi lái xe mà có ai ngồi trên xe mà nhắc nhở mình thấy hợp lí là biết người đó lái tốt.
Ví dụ: vào cua khuất trên đèo đa số tài xế chạy lấn vạch cho người nhà đỡ say xe nhưng người biết lái luôn quan sát phụ khi có xe ngược chiếu và Thoòng báo cho tx.
Đi trên đương thì quan sát từ xa có xe qua đường hay có xe vượt ngược chiều là thông báo liền mặc dù có thể tx đã thấy.
Còn nhiều nữa nhưng em thấy vợ em nó hay nhất là cái vụ báo CA.
Anh cẩn thận sao em thấy xe khách nó chạy chậm rì.Mặc dù chạy hoài chả thấy CA đâu.

Hạng B2
28/6/14
340
6.486
93
Em thì quán triệt chạy xe an toàn hàng đầu, xe hỏng thì bảo hiểm lo.
Đi xa,đi đèo dốc thì không để chị em cầm lái.
Nếu cứ không tin tưởng và không để chị em chạy thì sao họ lên tay và có kinh nghiệm đươc ?
ở tây u phụ nữ lái xe khách đường dài hơi bị nhiều à.

• Like
Reactions: Hanh.Pham
Hạng B2
27/9/17
204
5.378
93
46
Em thì quán triệt chạy xe an toàn hàng đầu, xe hỏng thì bảo hiểm lo.
Đi xa,đi đèo dốc thì không để chị em cầm lái.
Nếu cứ không tin tưởng và không để chị em chạy thì sao họ lên tay và có kinh nghiệm đươc ?
ở tây u phụ nữ lái xe khách đường dài hơi bị nhiều à.
Bởi thế lái xe là năng khiếu và đạo đức chứ ko phải học xong và lái nhiều là thành tài giỏi.

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Bậy gòi
bx mình thi phát đậu ngay 30+100 đ
đường nội thành Hn thì biết rồi đó, mấy anh tài cứng còn khiếp. Thế mà mụ ôm con sedan hạng d dài thòng ngày 2 buổi đi về tuyến kẹt kinh khủng nhất Chùa bộc- Phạm ngọc Thạch chả vấn đề.
Giờ đi nhậu yên chí lớn, xỉn sẽ có tài chở về tận nơi :D
Vô sg bả kiu trong này chạy xe trật tự quá :D
Ôi sao a lại bỏ rừng và nam tiến nữa dồi! Haizz

• Like
Reactions: JizinT
Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Vợ a thớt có bằng lái rồi cứ đưa xe tự lái hàng ngày trước đi, có gì kèm thêm 1 tài nữa thôi, cần gì thuê ai nữa nhỉ...
bx mình lái đủ loại xe từ tải 1,5t đến các loại SUV Full size đi khắp nơi, số sàn hay tự động chơi tuốt.. đầu xe cầm lái chắc hơn 15 xe rồi.. bằng lái thi đâu năm 2005-2006 vừa đủ điểm đậu thôi..
trong mấy chị có chị Mimo là lái cứng nhất do chị ý đi chơi khắp nơi tự lái ..

Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Vợ a thớt có bằng lái rồi cứ đưa xe tự lái hàng ngày trước đi, có gì kèm thêm 1 tài nữa thôi, cần gì thuê ai nữa nhỉ...
bx mình lái đủ loại xe từ tải 1,5t đến các loại SUV Full size đi khắp nơi, số sàn hay tự động chơi tuốt.. đầu xe cầm lái chắc hơn 15 xe rồi.. bằng lái thi đâu năm 2005-2006 vừa đủ điểm đậu thôi..
trong mấy chị có chị Mimo là lái cứng nhất do chị ý đi chơi khắp nơi tự lái ..
Chị Mimo ngoài Phan thiết hả Anh?