Hạng C
24/3/04
594
881
93
56
Biên Hòa - Vietnam
Bác Bờm cưng vợ quá là hỏng :)
Nói vậy chứ phải hỏi bả coi có thực sự bả muốn lái ko? nếu muốn thì mình nghĩ ko nên thuê mướn làm gì, bà cả có bằng và biét lái rồi thì chỉ cần nhờ mấy anh tài xế trong cty của bác cho yên tâm nếu bác ko có thời gian rồi ra chỗ vắng vài ngày sau đó chạy ra đường khoảng mấy lần là ok. Phụ nữ nhiều ngừoi có khiếu lái xe lắm nha các bác đừng khinh thường chị em tội nghiệp, Bác Bờm cứ tự tin đi.
Chuyện của mình bx mới thi xong mà thi số sàn mình đẩy cho chiếc Dodge caravan số tự động bự chà bá bắt chạy đi làm, đón con xong ba tháng là nhuyễn giờ ôm con sedan hạng D chạy hơn chục năm rồi chưa tốn tiền bảo hiểm :).

Hạng D
8/10/14
2.172
31.429
113
Thuê xe tập lái ở đâu đưa rước tận nhà? Gấu mềnh đang học lái giờ muốn lái thêm á. T7 CN.
Đưa rước tận nhà em ko rành, nhỏ em nó thuê của Hainam , phải tới trung tâm ngay cạnh bệnh viện ung buóu

• Like
Reactions: bomdien
Hạng C
17/4/15
523
20.800
93
Buổi tối chịu khó kèm chạy thực tế đi anh, mau cứng hơn. Ban đầu chạy trong khu dân cư rồi từ từ ra đường lớn.
Xe nhà ko có thắng phụ, bả đang học chưa có bằng. Mềnh là người gương cmn mẫu, méo có bằng thì phải có thắng phụ anh à.

• Like
Reactions: JizinT
Hạng B2
28/6/14
340
6.455
93
Xe nhà ko có thắng phụ, bả đang học chưa có bằng. Mềnh là người gương cmn mẫu, méo có bằng thì phải có thắng phụ anh à.
À ,chưa có bằng thì đúng rồi :D