Tập Lái
24/7/13
46
102
33
Em vừa dọn nhà qua gần góc: Phan Đăng Lưu & Hoàng Hoa Thám ở Q.Bình Thạnh
Nhà phố (hẻm) và chưa tìm được bãi giữ xe có mái che.
Các bác biết chỗ nào gần chỉ giúp em ạ.
Tìm được chỗ, em xin mời cafe chém gió ☺☺

Hạng B2
27/7/17
101
989
93
Em vừa dọn nhà qua gần góc: Phan Đăng Lưu & Hoàng Hoa Thám ở Q.Bình Thạnh
Nhà phố (hẻm) và chưa tìm được bãi giữ xe có mái che.
Các bác biết chỗ nào gần chỉ giúp em ạ.
Tìm được chỗ, em xin mời cafe chém gió ☺☺

Ngay cầu Hoàng Hoa Thám chỗ chung cư miếu nổi với trường việt úc nhìn xéo qua có chỗ gửi có mái che đó anh, ở ngoài là tiệm rửa xe. Nhà mình có gửi 1 chiếc ở đó. Không biết là còn chỗ không, anh chạy qua đó hỏi thử.

• Like
Reactions: pelulu
Hạng D
23/10/18
1.131
23.162
113
40
Chỗ trường cán bộ cũ đó!
Hoặc anh đi vào bên hông cổng sau của bệnh viện Gia Định ( gần ngã 3 Hoàng Hoa Thám với Phan Đăng Lưu, cặp bên hông nhà thờ) chạy vào chút có bãi xe bên tay trái!

• Haha
Reactions: pelulu
Hạng D
1/9/14
2.304
84.175
113
Sai Gon
ngay đinh tiên hoàng đối diện lăng ông bà chiểu có bãi đậu xe có mái che
Chỗ này của tay phó quận lấy làm, phải để chìa lại, mà đông lắm hình như full rồi, nếu còn nhận cũng quăng bừa ngoài nắng chứ không còn mái che.

• Like
  • Haha
Reactions: pelulu and xtitan01
Tập Lái
24/7/13
46
102
33
Ngay cầu Hoàng Hoa Thám chỗ chung cư miếu nổi với trường việt úc nhìn xéo qua có chỗ gửi có mái che đó anh, ở ngoài là tiệm rửa xe. Nhà mình có gửi 1 chiếc ở đó. Không biết là còn chỗ không, anh chạy qua đó hỏi thử.
ngay đinh tiên hoàng đối diện lăng ông bà chiểu có bãi đậu xe có mái che

Cảm ơn bác nuti và xtitan. Em sẽ chạy qua 2 chỗ này thử ạ.

Chỗ trường cán bộ cũ đó!
Hoặc anh đi vào bên hông cổng sau của bệnh viện Gia Định ( gần ngã 3 Hoàng Hoa Thám với Phan Đăng Lưu, cặp bên hông nhà thờ) chạy vào chút có bãi xe bên tay trái!
Chỗ này của tay phó quận lấy làm, phải để chìa lại, mà đông lắm hình như full rồi, nếu còn nhận cũng quăng bừa ngoài nắng chứ không còn mái che.

Chỗ này đúng full rồi các bác ạ. :(:(

Chốt được chỗ xong, em mời các bác cafe nhen! ;)