Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Bạn đến với OS như thế nào ? Vào đây kể cho anh em nghe với nào

Còn em hả ... năm 2002 định đi mua xe thế là mấy đứa trong cơ quan bảo là vào www.otosaigon.com lúc đó homepage post thông tin về xe là chính, forum thì mới hoạt động ... đăng ký và tám tới bây giờ lun ...

Mà xem lại hình như em là thằng có tuổi forum già nhứt (dĩ nhiên là sau webmaster) ...

Lạ lắm ... khi họp mặt lần đầu đi Long hải mới biết đã gặp Webmaster mấy lần đi hát Karaoke trong nhóm nhân viên của các ngân hàng với nhau rồi mới chết chứ :D ... trái đất nhỏ

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Rm thì đi trên đường thây con Fiat (xanh) đeo banner www.otohanoi.com cơ. Sau đó theo đường dẫn vào đọc chán chê nhìn lên thì link không còn là Hà Nội nữa mà nó đã dẫn em vào tới Sài Gòn rồi.
Lần đầu tiên em post bài em vẫn nhớ như in, đó là bài về "tại sao các xếp nhớn NN lại thích đi Mer S Class hơn là đi Bim 7", em đã đánh tiếng Việt không dấu và đã được Ban ĐH sửa hộ, còn dặn là lần sau thì nhớ gõ tiếng Việt có dấu.
Hồi đó OS chúng ta mới có hơn 300 thành viên thôi và Ban ĐH "dễ tính hơn". Bây giờ, nếu thành viên nào mà gõ tiếng Việt không dấu thì chắc chỉ được nhắc nhở chứ làm sao BĐH có công mà sửa hộ nữa.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: lancer2005

Trích đoạn: binhtri

em chỉ nhớ chiếc đó 4 chỗ, màu đen, hình như Mit Gala thì phải:D:D
Mit Gala màu đen, dán phía trong, góc dưới của kiếng sau, bên tay trái ?
xe của bác ah?:D uhm, đúng rồi đó bác, vậy em phải cám ơn bác nhiều đó :D:D và có dịp offline thì em mời bác 1 ly;)

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: BMW-passion boy

Lần đầu tiên em post bài em vẫn nhớ như in, đó là bài về "tại sao các xếp nhớn NN lại thích đi Mer S Class hơn là đi Bim 7", em đã đánh tiếng Việt không dấu và đã được Ban ĐH sửa hộ, còn dặn là lần sau thì nhớ gõ tiếng Việt có dấu.
Hồi đó OS chúng ta mới có hơn 300 thành viên thôi và Ban ĐH "dễ tính hơn".
..............

Bác BMW đăng ký 12-5-2004 thì làm sao mà có chuyện 300 thành viên được nhở?? Em nhớ rằng khi em vào OS năm 2002 thì đã đến 7-800 thành viên rồi mà.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: loveaudi

còn iem thì bị bố matiz xanh chuối ko bít bố tài thế nào mà đang chạy thuận chiều tự nhiên ổng bẻ lái sang phải, lúc đó iem cũng lơ ngơ nên xém té, chạy lên chửi cho 1 trận, trong lúc chạy lên thì dòm thấy cái sticker otosaigon dot com nên từ đó iem về regis vào tám:D

Xe Matiz đấy mang biển 29 chạy trong SG hả bác :D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

còn iem thì bị bố matiz xanh chuối ko bít bố tài thế nào mà đang chạy thuận chiều tự nhiên ổng bẻ lái sang phải, lúc đó iem cũng lơ ngơ nên xém té, chạy lên chửi cho 1 trận, trong lúc chạy lên thì dòm thấy cái sticker otosaigon dot com nên từ đó iem về regis vào tám
Chiếc Matít xanh chuối đó mang biển số Vũng Tàu hả bác?

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Nghỉ lễ 30/4/2004 ở nhà không biết làm gì nên vào mạng tìm giúp cho thằng em một chiếc camry ghẻ, ... google một cái tự nhiên thấy có OS xuất hiện, đăng ký cái nick xong nhưng mà vào coi chùa là chính, sau đó lại đi công tác suốt nên quên mất tiêu password. Gần một năm sau mới mua chiếc siêu xe này :D.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

thử cái coi mình gia nhập năm nào quên mất rồi :D

Lốp Ca: em đi SG chưa hề bị ai "chạy lên chửi cho 1 trận" nhé, bác cứ trêu dân nhà quê là sao là sao? [&o]

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Trích đoạn: Air Bag

Trích đoạn: BMW-passion boy

Hồi đó OS chúng ta mới có hơn 300 thành viên thôi và Ban ĐH "dễ tính hơn".
..............

Bác BMW đăng ký 12-5-2004 thì làm sao mà có chuyện 300 thành viên được nhở?? Em nhớ rằng khi em vào OS năm 2002 thì đã đến 7-800 thành viên rồi mà.

Bác BMW đúng đấy, em vào tháng 3/2004 chỉ có khỏang 300 thành viên à. Chắc phải phạt Túi khí quá:D

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM

Còn em vào cũng nhờ gu gồ, nhưng có 1 chiện vui là vừa chào sân bị cha bác sĩ vạch mặt chán :D