Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
behieu nói:
AeroKid nói:
vinh711 nói:
AeroKid nói:
xedap.hoi.nuoc nói:

<span style=""color: #000080;"">Thanks bác xedap.hoi.nuoc, bác số 1 ! Bác co quy hoạch Q.12 kô ? Cho em xin</span>
<span style=""color: #000080;"">Hiện em đang có file autocad quy hoạch quận Hóc Môn, bác nào cần pm cho em, em gửi cho. (Em chưa bao giờ dùng www.mediafire.com nên ko post được !)</span>
E đã PM bác gửi cho e qui hoạch HM nhé. E lập cả 1 thớt để xin qui hoạch ở HM mấy tuần trước nhưng chẳng thấy bác nào có cả.

Thanks bác trước
<span style=""color: #000080;"">Em đã email cho bác & bác behieu. Bác check email nhe</span>

hix thanks bác , mà e load về sao mở ra lại k được !
<span style=""color: #000080;"">Ban đầu em cũng giống như bác, ở nhà em ở không được, vào cty mượn cái máy tính khủng chuyên dùng thiết kế thì mở ra rất ok. Bác thử kiếm máy ngon ngon mở thử xem sao !</span>

Hạng C
6/12/10
586
15.638
93
<span style=""color: #000080;"">Ban đầu em cũng giống như bác, ở nhà em ở không được, vào cty mượn cái máy tính khủng chuyên dùng thiết kế thì mở ra rất ok. Bác thử kiếm máy ngon ngon mở thử xem sao !</span>
:) đau đầu ghê ., máy em i5 card rời vậy mà đành bó tay . mở các file khác anh em share trên này 44mb cũng mượt mà file này thì chịu :D thanks bác để e tính đường Binh :D

Hạng B2
11/11/07
249
2
18
behieu nói:
:) đau đầu ghê ., máy em i5 card rời vậy mà đành bó tay . mở các file khác anh em share trên này 44mb cũng mượt mà file này thì chịu :D thanks bác để e tính đường Binh :D
E đã nhận đc cùng file bác aerokid gửi, mở ok mà bác. Bác thử lấy máy khác mở xem.

@aerokid: Thanks bác đã gửi file. Hình như còn file mới hơn nữa đấy bác, nhưng e kiếm chưa ra

Hạng B2
16/5/11
237
791
93
Bác nào download được rồi thì upload lên giúp em, em chưa PM được, cũng đang cần thông tin Hóc Môn.

Hạng C
6/12/10
586
15.638
93
E UP LÊN ĐÂY RÙI ANH EM LOAD NHA ..
[link]http://www.mediafire.com/?5td5g50uc637jnb[/link]

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
vinh711 nói:
behieu nói:
E đã nhận đc cùng file bác aerokid gửi, mở ok mà bác. Bác thử lấy máy khác mở xem.

@aerokid: Thanks bác đã gửi file. Hình như còn file mới hơn nữa đấy bác, nhưng e kiếm chưa ra
<span style=""color: #000080;"">Em cũng nghe giống bác nhưng chỉ toàn là file tương tự của em. Em có file này nhân dịp xin phép xây dựng nhà hàng tiệc cưới của em cách đây 2-3 năm nên tuồi của nó chắc cũng >3 rồi !;)</span>

Hạng B1
6/7/07
99
868
83
Có bác nào có QH Q.Bình Thạnh không ? hoặc P.12 thôi cũng được

Hạng B2
3/3/11
178
10
18
Sèi Goòng
VuSao95 nói:
File autocad quy hoạch chi tiết 1/2000 các phường ở Gò Vấp:
http://www.govap.hochimin.../ban-do-quy-hoach.aspx

Hoan hô Gò Vấp công khai quy hoạch,... hy vọng các địa phương khác cũng làm được như Gò Vấp thì hay biết mấy
1. Pác nào quan tâm đến nhà ở dọc kênh thúi đường Phạm Huy Thông , thì kênh này sắp pị lấp - để nàm công viên giữa đường.
2. Pác nào quan tâm nhà ở mặt tiền các đường GT trục được Quy hạch nhớn (hiện đang pé tý) ở các quận huyện ven trung tâm - mà nhà hai bên còn chưa bị phân lô dày cui (đất thuộc dạng Khu dân cư xây dựng mới)- thì coi chừng sẽ bị thu hồi từ đường hiện hữu vào 200m (Nhà nước mần đường & kết hợp Khai thác quỹ đất dọc tuyến - "tham khảo khoản 4 điều 62 Luật Quy hạch Đô Thị").

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.