Hạng B1
19/6/14
62
20
8
34
mình quả Vô-lăng 3 chấu đê mê, xe lái đầm chắc, chưa kể bọc da cao cấp như em Suv. Chú em có thể tạt ra đại lý test thử xem Hilux sang xịn mịn như thế nào haha

Hạng C
27/5/14
57
8
8
32
Con hilux năm nay định chốt hạ doanh số năm cho toy à :)) em thấy nâng cấp rõ xịn thế mà chú em còn sợ nó lật như chơi, có phải xe đồ chơi đâu mà hở ra là lật ngửa thế kkk

Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
Chà, lần này Toy chơi lớn dữ, nhiều tính năng mới, kiểu dáng cũng đẹp, lại thêm gói an toàn TSS, hèn gì giá tăng, mà thấy cũng đáng để suy nghĩ đây. Thiết nghĩ chú em của chủ thớt nên vào đọc cmt của các chú các bác để giải ngố bớt :))

Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
Chà, lần này Toy chơi lớn dữ, nhiều tính năng mới, kiểu dáng cũng đẹp, lại thêm gói an toàn TSS, hèn gì giá tăng, mà thấy cũng đáng để suy nghĩ đây. Thiết nghĩ chú em của chủ thớt nên vào đọc cmt của các chú các bác để giải ngố bớt :))
Con xe em mong đợi nhất năm đó bác Đúng là đáng tiền, xe vận hành êm ru, đi đường trường nhìn mê mẩn quá các bác

Hạng B2
18/6/14
62
6
8
34
Thấy Hilux nom cũng bình thường mà các bác nâng bi quá dị
Bác xem thử trong phân khúc có mấy ai được trang bị 7 túi khí, rồi còn hệ thống chống bó cứng phanh, hệ thống hỗ trợ lực phanh khẩn cấp,.... Hilux nó đạt tiêu chuẩn An toàn 5 sao ASEAN NCAP rồi nên mới tự tin nhắc đi nhắc lại đấy

Hạng B1
16/6/14
52
4
8
32
Hanoi, Vietnam
Năm nay trang bị hệ thống TSS luôn đấy bác, nào là cảnh báo tiền va chạm, cảnh báo lệch làn đường với hệ thống phanh bao an toàn nha đủ tiền là em nhấc ngay, không chần chờ thêm 1 phút giây nào nữa

Hạng C
26/5/14
69
7
8
43
Xe nhà Toy những bền mà còn an toàn nha, ngó có công nghệ TSS là miễn bàn rồi .Đúng là gừng càng già càng cay, Hilux càng lâu càng đậm chất, mê chữ ê kéo dàiiiii

Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Không an toàn mà người ta chạy ầm ầm ở nước ngoài vậy à, dạo này trend là lái bán tải xuống phố uống cà phê đó bác ưiiii

Hạng B1
17/6/14
63
13
8
32
Tay Ho, Ha Noi, Vietnam
Không an toàn mà người ta chạy ầm ầm ở nước ngoài vậy à, dạo này trend là lái bán tải xuống phố uống cà phê đó bác ưiiii
Giờ ai dám chê Hilux lúa nữa :))) thay đổi một phát khiếp thật đấy bác, nâng cấp đủ thứ trong khi hàng xóm cứ im ỉm thế này thì toy quá đỉnh rồi