Hạng C
26/5/14
57
10
8
38
www.dongphuccongso.net.vn
Nhà Toy luôn tạo bất ngờ cho khách hàng nha. Mới thấy vụ TSS bên Corolla Cross, giờ không ngờ lại đem vô cả Hilux nữa. Chú em chủ thớt thiết nghĩ nên gg search TSS roài phán là bán tải không an toàn hihi

Hạng B2
29/5/13
67
4
8
33
Nhà Toy luôn tạo bất ngờ cho khách hàng nha. Mới thấy vụ TSS bên Corolla Cross, giờ không ngờ lại đem vô cả Hilux nữa. Chú em chủ thớt thiết nghĩ nên gg search TSS roài phán là bán tải không an toàn hihi
tss - toy sí sọn ;vvv đùa chứ nghe qua bảo phát hiện vật cản đường là thấy ngon rồi. Mấy anh lái xe đường xa có công nghệ này thì tốt lắm!

Hạng C
13/9/13
60
1
8
Có TSS đỡ ối tiền thiệt hại cho bé vợ bé ghệ thật. Không tự nhiên mà nhà toy ra công nghệ này nhờ.

Hạng B2
16/6/14
47
1
8
32
Con Hilux rất đáng để các bác đang có ý định sắm xe suy xét đấy, giá thấy tăng nhưng rất hợp lý vì có nhiều tính năng mới, kiểu dáng đẹp hơn, lại thêm được trang bị gói an toàn TSS

Hạng B1
25/5/14
55
1
8
33
Bữa ngồi con Hilux của ông anh về quê, đi đường xa, mà thấy thoải mái qtqđ, tưởng ngồi máy bay ko luôn á :))

Hạng C
29/5/14
55
3
8
41
E ké tí nha bác chủ thớt:)) Có bác nào trải nghiệm chưa cho em review chân thật nào :)) ngó thiết kế là định nhấc rồi đấy, toy thì bền nào giờ thêm cái tiết kiệm nhiên liệu đỡ được khoản nào hay khoản đó bác ạ

Hạng B2
19/5/14
59
3
8
44
E ké tí nha bác chủ thớt:)) Có bác nào trải nghiệm chưa cho em review chân thật nào :)) ngó thiết kế là định nhấc rồi đấy, toy thì bền nào giờ thêm cái tiết kiệm nhiên liệu đỡ được khoản nào hay khoản đó bác ạ
Đó giờ chỉ nghĩ toyota được cái bền ai dè năm nay chơi lớn quất con hilux 2020 đẹp thế này thì khối anh mất máu :))

Hạng B1
25/9/13
59
2
8
Thích thiết kế Hilux này quá ngon lành, hợp với địa hình VN mình, nhìn như kiểu có mạnh mẽ mà cũng khá sang trọng nữa, cụm đèn và ca lăng ngầu lòi. Còn về độ an toàn có TSS roài còn 7 túi khí, panh ABS/EBD/BA, VSC, kiểm soát lực kéo TRC, khởi hành ngang dốc kể sơ sơ nom bộ dị hoi là mn hiểu như thế nào rồi he các bác

Hạng C
4/6/14
46
1
6
30
Ngày trước cũng từng nghĩ chiêu trò marketing, mà vừa rồi ông hàng xóm kể lại thoát nạn nhờ túi khí mới tin Đúng là với nhà Toy an toàn là trên hết