Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
solopidi nói:
Thui đổi đề tài đi các bác ơi, cứ rau với cỏ thế này thì chẳng những mợ Juki hông thèm dzô nữa (chắc mợ í có dzô đọc nhưng hông thèm pốt bài trả lời) mà còn cấm lun những người mà mợ í có thể "significantly influenced" hông cho chơi dzới anh em mình nữa
Hài, em ngây thơ dzô số tội, nên hok biết ý kiến ý cò gì hết (mặc dù em nhiều chuyện không kém, lên hạng B2 là bác biết òi) nên đành im lặng chống cằm đọc comment của các bác, lâu lâu bùn bùn thì nhe răng cười khà khà đắc ý khoái chí thôi hà. Hix, bác toàn lôi em làm bia tập bắn hoài nghen. Em là dân thường đâu dám "significantly influenced" ai đâu, dạo này qua tháng âm binh òi, nên chắc mọi người (có cả em nữa) tranh thủ cày cuốc kiếm tiền cưới dzợ í mà.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
hai mia nói:
LHK3102 nói:
Lâu quá mới thấy haimia lên tiếng nè. Dạo này haimia thế nào rồi. Vẫn khỏe chứ, Hôm off vừa rồi k thấy haimia ghé xuống Tửu điếm họp với các anh em. Em thì đang lên kế hoạch ghé lên thăm bác, xem bác thế nào đây. Nghe nói đến cảnh lảng mạn của bè cá, em cũng thích lắm.
Dạ em vẫn bình yên bác ạ, bữa nào bác ghé khuấy động đời em tí nhe :).

Haimia nói nghe tội nghiệp quá!!!
Chuẩn bị đón "quan huyện" lên "khuấy động" La Ngà nhé. Ha ha

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
Nissan89 nói:
hai mia nói:
LHK3102 nói:
Lâu quá mới thấy haimia lên tiếng nè. Dạo này haimia thế nào rồi. Vẫn khỏe chứ, Hôm off vừa rồi k thấy haimia ghé xuống Tửu điếm họp với các anh em. Em thì đang lên kế hoạch ghé lên thăm bác, xem bác thế nào đây. Nghe nói đến cảnh lảng mạn của bè cá, em cũng thích lắm.
Dạ em vẫn bình yên bác ạ, bữa nào bác ghé khuấy động đời em tí nhe :).

Haimia nói nghe tội nghiệp quá!!!
Chuẩn bị đón "quan huyện" lên "khuấy động" La Ngà nhé. Ha ha
Hến ơi hến à chuẩn bị đón quan huyện kìa !!! khà khà, mà hổng có hến em mời chem chép tiếp nha bác HT.

Hạng F
5/3/10
5.994
31.219
113
Nissan89 nói:
wanacar nói:
Chia sẻ các bác tình huống vui, tối đọc VNExpress bằng iPhone trước khi ngủ, suýt nữa em té xuống giường...

Em không nói gì xem các bác có thấy choáng giống em hay không nhe!

Ngôn ngữ báo chí kiểu này....vãi cả hà!!!!
Em tưởng tin thứ 2 là...heee...."rắn là 1 loại bò"...haaa

tại cái i phone của bác mà bác đi trách người làm báo .. lá cải :D

Hạng F
5/3/10
5.994
31.219
113
Juki_Doan nói:
solopidi nói:
Thui đổi đề tài đi các bác ơi, cứ rau với cỏ thế này thì chẳng những mợ Juki hông thèm dzô nữa (chắc mợ í có dzô đọc nhưng hông thèm pốt bài trả lời) mà còn cấm lun những người mà mợ í có thể "significantly influenced" hông cho chơi dzới anh em mình nữa
Hài, em ngây thơ dzô số tội, nên hok biết ý kiến ý cò gì hết (mặc dù em nhiều chuyện không kém, lên hạng B2 là bác biết òi) nên đành im lặng chống cằm đọc comment của các bác, lâu lâu bùn bùn thì nhe răng cười khà khà đắc ý khoái chí thôi hà. Hix, bác toàn lôi em làm bia tập bắn hoài nghen. Em là dân thường đâu dám "significantly influenced" ai đâu, dạo này qua tháng âm binh òi, nên chắc mọi người (có cả em nữa) tranh thủ cày cuốc kiếm tiền cưới dzợ í mà.

bữa sau mợ ráng có mẹt đi off nhen, hông có mợ hụi buồn mún chít lun á, cho nên em bùn bùn lôi mợ ra làm bia chút xíu mờ

Hạng F
5/3/10
5.994
31.219
113
Juki_Doan nói:
@Solopidi: em có lý do chính đáng mừ, mún ra lắm, ngồi trong cơ quan mà cứ nhấp nhổm không hà, nhưng mà xin sếp cho đi ọp, sếp hẻm choa.

Nissan89 nói:
Các bác cũng thức khuya nhỉ...
Hiện đang có 5 thành viên và 2 khách. nissan89, Juki_Doan, step_by_step, lhk3102, hai mia
@Bác HT: tại trong 2 khách thì có 1 ngừ đang ngồi chat chit với em mừ.

sạo pà kố, lần sau juki hông đi là phạt 500K nhen

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Juki_Doan nói:
@Solopidi: em có lý do chính đáng mừ, mún ra lắm, ngồi trong cơ quan mà cứ nhấp nhổm không hà, nhưng mà xin sếp cho đi ọp, sếp hẻm choa.
Em cứ nói sếp thế này: hoặc là sếp cho em đi, hoặc là em nghỉ phép em đi. Sếp có quyền quyết định CHO hay không, nhưng ĐI thì em quyết định rồi!

Hạng F
5/3/10
5.994
31.219
113
wanacar nói:
Juki_Doan nói:
Em cứ nói sếp thế này: hoặc là sếp cho em đi, hoặc là em nghỉ phép em đi. Sếp có quyền quyết định CHO hay không, nhưng ĐI thì em quyết định rồi!

cám ơn bác (không liên quan đến chuyện này :D)