Hạng B2
22/12/10
211
246
43
38
Sáng nay 29-06-2015: hiện đang bắn rất rát từ
Cầu Calmet --> hầm Thủ Thiêm--> Mai Chí Thọ-->Ngã 3 Cát Lái: Hai trạm bắn cả ô tô và xe gắn máy..các bác lưu ý nhẹ chân or tay ga. Em chạy moto ko gắn camera hành trình, nên ko có hình ảnh ạ!

Hạng D
20/10/11
1.070
1.400
113
Cuối tháng thiếu chỉ tiêu, à cả chỉ tiêu 6 tháng đầu năm nhé các bác.

Hạng B1
28/1/13
64
95
18
hix, 22h tối hôm qua e đi qua hầm Thủ Thiêm, cứ tưởng để cruise control rồi lên không để ý, đi được nửa hầm giật mình thấy chưa set được cruise control mà tốc độ lên 67/60 rồi, không biết có bị phạt nguội không nữa?

Hạng C
8/4/15
544
780
93
Cuối tháng thiếu chỉ tiêu, à cả chỉ tiêu 6 tháng đầu năm nhé các bác.
Tèo thấy bác phát biểu thiếu thiện cảm với việc làm đúng của các anh csgt này quá vậy.
tèo đánh giá cao việc đo tốc độ này, mà cũng lạ: ý thức tham gia giao thông của người sì gòn nói riêng và của dân Việt nói chung thật là kém, cứ phải thích có người cầm roi nhịp nhịp hù doạ thì mới sợ và chấp hành luật, còm hok thì vô tư vi phạm 1 cách vô cảm.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
hix, 22h tối hôm qua e đi qua hầm Thủ Thiêm, cứ tưởng để cruise control rồi lên không để ý, đi được nửa hầm giật mình thấy chưa set được cruise control mà tốc độ lên 67/60 rồi, không biết có bị phạt nguội không nữa?
Hôm đầu tháng, Em vừa nhận giấy phạt nguội quá 10km (70/60), ở cái hầm Thủ Thiêm này. Khi đi nộp phạt, em được xem lại hình ảnh đúng như thế, đoạn bị bắn khoảng giữa hầm tức là khúc có dốc hầm, nhiều xe ko để ý nên dễ bị lố. Em đã đi test lại qua khúc hầm này, lúc vào hầm chỉ chạy 55km/h, không nhấn ga gì hết, đến giữa hầm nó lên khoảng 62km/h (xe em là civic nên xem số km dễ).

Hạng C
8/4/15
544
780
93
Xe bác xe gì mà cờ rui control nó kiểm soats được tốc độ tối đa khi qua hầm vậy.
xe tèo kia pride thần thánh có độ lẫy số trên vô lăng và mới độ thêm cờ rui control nhưng nó chỉ là ga tay thôi chứ đạp ga hay đổ dốc là nó vẫn phi ầm ầm, bởi vậy tèo tính độ típ cái sì pích lai mít nữa nè.

Hạng B1
28/1/13
64
95
18
Xe bác xe gì mà cờ rui control nó kiểm soats được tốc độ tối đa khi qua hầm vậy.
xe tèo kia pride thần thánh có độ lẫy số trên vô lăng và mới độ thêm cờ rui control nhưng nó chỉ là ga tay thôi chứ đạp ga hay đổ dốc là nó vẫn phi ầm ầm, bởi vậy tèo tính độ típ cái sì pích lai mít nữa nè.
cruise phải tự set tốc độ tối đa chứ bác, nhưng hôm qua em quên không để ý đã set dc hay chưa, lên lúc xe đổ dốc tốc độ lên 67/60.

Hạng C
8/4/15
544
780
93
cruise phải tự set tốc độ tối đa chứ bác, nhưng hôm qua em quên không để ý đã set dc hay chưa, lên lúc xe đổ dốc tốc độ lên 67/60.
Xe bác xe gì? Bác đã thiệ tình có xài cờ rui control chưa.

Hạng D
10/12/13
2.510
6.170
113
Chia buồn rồi bác ạ. Vài lưu ý khi vào hầm mà em thi thoảng hay quên ( đã bị dính 1 lần 2tr5 quá tốc độ)m theo thứ tự từ trên xuống:
- Quên bật đèn
- Quá tốc độ
- Vượt trong hầm

Em thấy nhiều bác chạy ầm ầm trong hầm, lạng lách tá lả, chưa kể còi tin tin nữa. Hy vọng sẽ bị phạt cho chừa. hix hix hix