Hạng C
19/5/07
806
434
63
Các bác thấy vụ này như thế nào ạ, em thì nghĩ là cậu thanh niên nói thật, và tấm ảnh chụp bắn tốc độ nữa, thiếu dấu trừ vì bắn từ phía sau và điểm nhấn để xác dịnh vị trí (ảnh em cắt ra từ báo)
Vụ thanh niên va gậy và tấm ảnh bắn tốc độ

Attachments

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
3/10/15
9.840
12.114
113
Vụ này là vụ nào ta? Thành viên băng hát lì đang hot?
Vụ cảnh sát đánh thằng kia vì nó bị phạt mà không chịu dừng
CSGT thì nó cứ muốn đánh người ta thôi, cứ như là việc phạt của nó là đúng lắm quan trọng lắm ấy
Mấy thằng chạy rồi thì thôi đi còn tối ngày đuổi theo đánh đánh
Giặc ngoài mò vào đất nước thì các cảnh sát lại đóng vai thằng chạy và chạy chắc còn nhanh hơn thằng này.
Bọn hèn nhục.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/3/08
3.923
7.729
113
Sàigòn
Vụ cảnh sát đánh thằng kia vì nó bị phạt mà không chịu dừng
CSGT thì nó cứ muốn đánh người ta thôi, cứ như là việc phạt của nó là đúng lắm quan trọng lắm ấy
Mấy thằng chạy rồi thì thôi đi còn tối ngày đuổi theo đánh đánh
Giậc ngoài mò vào đất nước thì các cảnh sát lại đóng vai thằng chạy và chạy chắc còn nhanh hơn thằng này.
Bọn hèn nhục.
Đề tài khó nói. Như CS xứ giãy chết, cãi là bùm luôn cho khỏe kakkaka...

Hạng F
3/10/15
9.840
12.114
113
Đề tài khó nói. Như CS xứ giãy chết, cãi là bùm luôn cho khỏe kakkaka...
Thế hả bác Nguyễn
Xứ giãy chết cũng láo thế thôi hả
Bởi vậy CS khắp thế giới ở đâu cũng bị chúng nó ghét, gọi bằng cớm kẹo này kia

• Like
Reactions: Nguyễn
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Thế hả bác Nguyễn

Bác lại quơ đũa cả nám nữa rồi! Các thuật ngữ đó xuất phát điểm là của dân băng đảng, tội phạm, người vì phạm, ... dùng để tránh dùng từ CS để hạn chế người khác nghe thấy, lộ nội dung đang đề cập, và thường là thông báo cho nhau hoặc nói xấu abc xyz. Dân thường, chẳng ai gọi CS đang đứng điều tiết giao thông, CS khu vực đi khảo sát tình hình ANTT khu phố ... như vậy (trừ nhiều người chỉ là thích bắt chước người khác, phim ảnh, ... nói theo ra vẻ ta đây)

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Thế hả bác Nguyễn
Chặn lại không chịu dừng, bác có chấp nhận thể loại trẻ trâu này không, còn chưa nói có mấy vụ đâm thẳng csgt. Em thì hoan nghênh csgt làm đúng và truy tố tội chống người thi hành công vụ bằng hình thức hình sự chứ không phạt hành chính như hiện tại. Sống và làm việc theo pháp luật

Hạng F
3/10/15
9.840
12.114
113
Chặn lại không chịu dừng, bác có chấp nhận thể loại trẻ trâu này không, còn chưa nói có mấy vụ đâm thẳng csgt. Em thì hoan nghênh csgt làm đúng và truy tố tội chống người thi hành công vụ bằng hình thức hình sự chứ không phạt hành chính như hiện tại. Sống và làm việc theo pháp luật
Ủa tức là nó phóng nhanh hẳn vượt tùm lum hả, tại em thấy trên báo bảo bắn tốc độ nó bình thường ko vượt tốc nhưng cảnh sát thấy nó kiểu lất khất nên quắc lại và lúc này nó mới phóng đi.
Nếu nó chọc người ta thì thôi nó ăn đòn là chuẩn rồi

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Ủa tức là nó phóng nhanh hẳn vượt tùm lum hả, tại em thấy trên báo bảo bắn tốc độ nó bình thường ko vượt tốc nhưng cảnh sát thấy nó kiểu lất khất nên quắc lại và lúc này nó mới phóng đi.
Nếu nó chọc người ta thì thôi nó ăn đòn là chuẩn rồi
Dạ, báo VN bây giờ đọc cho vui thôi ạ, tuỳ bên nào chi nhiều chi ít mà viết theo kiểu định hướng. Em thì tham khảo nhiều nguồn và phải xem và đọc cho hết bài vì thường định hướng hay cắt bớt lắm

• Like
Reactions: Perenco