Hạng B1
6/6/15
65
56
18
47
Sao lại nguy hiểm cho người khác?, đường vắng thì mới chạy được như vậy chứ tôi đâu giành đường như mấy thằng tốc hành đâu ma nguy hiểm.
Đường vắng thì không sao ạ. Tại em thấy bác bảo "toàn chạy trên 150" nên mới sợ thôi.

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Thường xxx sẽ canh ngay trên cái lane phụ đó, mà kiểu này rất nguy hiểm, vì ko phải cứ lên là nhập làn được, đôi khi xe lane ngoài đông, muốn nhập làn thì phải có khoảng trống mới vào được, nếu có 1-2 xe đang bị dính ngay đó thì kiểu gì cũng bị ngoắc vô.

kết luận xxx chơi đểu..
Các bác phải biết nhập làn tối thiểu 60, nếu thấp rất nguy hiểm cho xe sau.

Nhưng xxx đứng ngay đoạn đó tăng tốc thì không đồng ý!

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Xem clip lam sao co the nhap lan kieu do duoc chu. E ma bi e keu xxx chay lai e dung ban toc do. Khong the hieu noi o vn nay sao may nguoi lam luat lai de dat nuoc ra canh nay. Thoi nat

Tập Lái
2/1/06
38
16
8
đường dẫn chia 2 làn, đi làn ngoài vô cao tốc là nhập liền không có đường dẫn, đi làn trong thì chạy thêm khúc nữa đủ tốc độ thì nhập vào. Bánh mì nó lấy là chỗ phân vân đi làn ngoài dẫn lên vô là nhập liền khó canh được 60 nếu xe yếu và tâm lý tài cẩn thận khúc đường cong.

• Like
Reactions: Bánh sơ cua
Tập Lái
26/7/16
27
55
13
46
Theo mình thấy trong clip:
1. Bác Xagan nhìn thấy xxx từ xa nên nhập lane trong khá sớm. Thời điểm này xe tương đối ít và lane này ở nút nối thường được mọi người nhường cho xe vào cao tốc (không nói đến các bác xe tải và xe khách). Cũng như bác nào lầu trên có nói do tâm lý tài VN ngại xxx nên tránh từ xa và giữ hoặc giảm tốc nên việc bác Xagan nhập lane trong với tốc độ >50 mà <60 hoàn toàn hiểu được.
2. xxx thổi là đúng luật và nếu có hình ảnh ghi lại là khỏi cãi. Tuy nhiên việc xxx đứng ngay đoạn này cố ý cản trở xe tăng tốc là có luôn (đứng ngay giữa lane còn gì).
3. Tổn thất như thế nào bác? (nhắc nhở cho qua, đút bánh mì hay cuối tháng xxx vã quá tống cho quả bb)
P/S: lần sau bác cứ tỉnh bơ tăng tốc đến gần xxx hãy ra lane ngoài cho nó máo. Lần trước em gặp xxx canh đoạn 100kmh, may mà có bác khách phía trước giảm tốc em theo nên không sao.

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Chiều nay em đi ngang đây thấy bắt mấy xe, có chiếc Camzi màu đen:D

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Đắng thật!như mấy xe matiz nhỏ nhỏ sao đề pa lên 60km cái vèo đc?! Xxx chơi dzay tội e quá!

Hạng B2
22/2/16
140
75
28
38
Các bác cho e hỏi, gặp trường hợp xe trên cao tốc đông, ko chạy được với tốc độ 60km/h thì có bị phạt ko ah?

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Các bác cho e hỏi, gặp trường hợp xe trên cao tốc đông, ko chạy được với tốc độ 60km/h thì có bị phạt ko ah?
Hên xui! Một đống thì còn tranh luận đc chứ 1 vài chiếc thì coi như xui rồi!