Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Bác chạy thế vừa nguy hiểm cho bác, vừa cho người khác đấy.
Sao lại nguy hiểm cho người khác?, đường vắng thì mới chạy được như vậy chứ tôi đâu giành đường như mấy thằng tốc hành đâu ma nguy hiểm.

Tập Lái
3/7/16
30
13
8
Chính xác mình bị ngay đoạn này, tâm lý của cánh lái xe vừa nhập vào đường cao tốc bổng xuất hiện csgt là tâm lý đánh lái sang trái theo phản xạ để tránh. Một anh csgt dáng gầy gầy bảo " Anh chưa đạt tốc độ 60km khi chuyển làn"

Hạng B1
30/8/15
98
84
18
43
Xx Long An chuyên gia rình bắt chổ đường dẫn lên, khi bị ngoắc vào chạy luôn nó cũng không bao giờ chạy theo

• Like
Reactions: LamAnhTSP
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Đúng là có 1 lane phụ, nhưng lúc đó e 4 bánh của các bác XXX, và những xe vi phạm đứng cạnh đó, tâm lý là các bác không muốn đi nhanh và ra lane ngoài để tránh mà chưa đủ 60km/h thì sẽ bị bắn.
Các bác chạy lane phụ (chỉ 1 đoạn ngắn) nhưng lưu lượng xe cao tốc phía sau đông thì cũng ko nhập cao tốc 60km/h được.
Thú thật là mình ko thích các bác XXX đến trên cao tốc để bắt lỗi lắm. Các bác XXX đi biển xe 80 chắc ko phải của Long An.
thế e sẽ rút kinh nghiệm từ bác, e cứ dí sát xe vào xxx, đạp lút ga mà đi. thằng nu nào nhảy ra cán chết bỏ quá!:3dcuoi:

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng F
29/10/14
8.550
11.250
113
Bắn là đúng. Đường cao tốc cho chạy 120km/h nhiều ông chạy có 80km/h. Không dám chạy nhanh thì đừng vào cao tốc cản trở người khác.
Nó ko bắn giữa đường đâu cha nội. Nó bắn đầu đươngg khi mình chưa kịp tăng tốc đó cha

• Like
Reactions: oainguyen
Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
Đúng là có 1 lane phụ, nhưng lúc đó e 4 bánh của các bác XXX, và những xe vi phạm đứng cạnh đó, tâm lý là các bác không muốn đi nhanh và ra lane ngoài để tránh mà chưa đủ 60km/h thì sẽ bị bắn.
Các bác chạy lane phụ (chỉ 1 đoạn ngắn) nhưng lưu lượng xe cao tốc phía sau đông thì cũng ko nhập cao tốc 60km/h được.
Thú thật là mình ko thích các bác XXX đến trên cao tốc để bắt lỗi lắm. Các bác XXX đi biển xe 80 chắc ko phải của Long An.
80 mà vào bắn thì cũng đủ hiểu rồi!!!

Hạng B2
12/3/07
351
36
28
Đường dẫn từ trạm thu phí lên đường cao tốc có 2 làn. Nếu đi làn ngoài (thường xe con hay đi làn này) lên gặp cao tốc là đụng luôn làn 2 của cao tốc, thường các bác nhập làn luôn sau khi quan sát phía sau không có xe. Trong trường hợp này tốc độ các bác chưa đạt .60km/h do vừa leo dốc xong và phải quan sát xe phía sau (như trường hợp bác xa_gan đi trong clip của bác ấy) và bị bắn tốc độ. Còn nếu đi làn trong thì mới nhập vào làn tăng tốc trên đường cao tốc được (chỗ này các bác XXX đứng).

• Like
Reactions: sinhpham