Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
kyanh911 nói:
dung_gialai nói:
kyanh911 nói:
dung_gialai nói:
Gà này có trịu lông cũng hỏng ăn thua đâu, em có 1 cách, lão có muốn dùng hem:D
giờ mới để ý cha nậu này post bài nhiều hơn mình hùi nào dzậy nhỉ....
Trời....cái chiện chính hỏng để ý , để ý chi cái điểm ảo:D:D:D
tại dạo này ít post bài nên rớt hạng tí....cái chiện chính có chi mà để ý :D
Siêu bão giật cấp 17 vào biển Đông, gần 17 vạn ngư dân tìm nơi lánh nạn</h1>

Hạng B2
23/2/12
260
14
18
Hộp số AT đến thời điểm này ít hộp còn ngon lắm, thay hộp bãi cũng vậy, đi nhiều ko đc bao lâu. Nên em nghĩ xe bác nào hộp số bị trượt thì nên có kế hoạch mua phụ tùng rồi nhờ PS làm lại mới ngon đc. làm lại rồi chạy phê lắm.

Hạng B2
23/2/12
260
14
18
ở HN hộp số bãi giá 9,5tr, chưa tính công và dầu hộp số nhưng rất khó để lựa chọn, thay hộp số bãi vào, người bán chỉ bảo hành 1 tuần. Có khi lựa mấy cái mới đc 1 cái. Theo em nếu xác định để đi lâu dài thì nên đầu tư mua phụ tùng về làm lại trên hộp số Nguyên bản là tốt nhất, chi phí có thể gấp 3 lần hộp số bãi nhưng đi rất ngon, vài năm không phải nghĩ.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Hộp số AT rất tinh vi, tay ngang chúng mình khó chọn được hàng OK lắm lắm
Còn hàng bãi....có khi no cũng từa lưa hột dưa như hộp mình đang dùng hoặc giả có tốt hơn chút đỉnh....mình không đủ trình để oánh giá
Tốt nhất nên nhờ những người có chiên môn, mua giúp có thể cao hơn giá thị trường nhưng bảo đảm là an tâm

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
dung_gialai nói:
Hộp số AT rất tinh vi, tay ngang chúng mình khó chọn được hàng OK lắm lắm
Còn hàng bãi....có khi no cũng từa lưa hột dưa như hộp mình đang dùng hoặc giả có tốt hơn chút đỉnh....mình không đủ trình để oánh giá
Tốt nhất nên nhờ những người có chiên môn, mua giúp có thể cao hơn giá thị trường nhưng bảo đảm là an tâm
nói đúng....xem manual của hộp số AT thì đúng là 1 kỳ quan chứ chả chơi.