Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Vẫn còn lay lất ở đây, và tình hình ngày càng tệ về dịch vụ, an ninh, PCCC.
Chỗ này trước hay có con Sonata biển số 9494 thì phải, chủ xe hành nghề luật sư mà cứ đậu chắn ngang đầu xe người ta, xe số sàn kéo thắng tay luôn. Em nói thật, không bao giờ em đậu chắn ngang đầu xe mà để qua đêm, vì có thể 2, 3h sáng xe bên trong đi thì sao!
Thấy hình và nghe bác nói là biết THẰNG đậu xe này có đi học cho biết chữ như người ta, nhưng chắc không có giáo dục cơ bản từ gia đình luôn,vậy thì tư cách đạo đức hành nghề của nó ra sao các bác biết rồi đó. Thử hỏi những xe đậu bên trong, lỡ gia đình đêm hôm cần đưa ngừoi đi cấp cứu thì sao? Chí ít cũng phải để số điện thoại lại chứ.

Hạng B1
26/3/16
58
360
53
Vẫn còn lay lất ở đây, và tình hình ngày càng tệ về dịch vụ, an ninh, PCCC.
Chỗ này trước hay có con Sonata biển số 9494 thì phải, chủ xe hành nghề luật sư mà cứ đậu chắn ngang đầu xe người ta, xe số sàn kéo thắng tay luôn. Em nói thật, không bao giờ em đậu chắn ngang đầu xe mà để qua đêm, vì có thể 2, 3h sáng xe bên trong đi thì sao!

Hôm trc em vừa dính xong :(
4rưỡi sáng đưa vợ ra airport. Bị chặn ngang đầu bó chim luôn ko ra đc đành gọi grab.
Về khuya em toàn đem ra sân Big-C để chứ ko để kiểu bố láo này.
Mà xe em luôn có 2 tờ giấy ghi SDT để ở kính lái.

Công nhận chán, hầm thì bé, ko có suất. Haizzz.

Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
em phát hiện ra 1 cách để rao bán xe tiết kiệm và hiệu quả;
1. dán logo OS
2. dán thông báo bán xe
3. đậu chàng hảng, hoặc ra đường xào chẻ tè le, đá pha tùm lum, bóp kèn từa lưa...
:D
Bác nhận 1 lạy của em, bựa haha

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Đề nghị bác Lơ sticker thớt này lên TOP. :3dcuoi:
E đề nghị CLOSE thớt này luôn vì quá xàm bác ạ... Tết vừa rồi đi đây đó chơi chạy trên đg e thấy nhiều bác dán logo OS chạy xe rất lịch sự từ tốn sẵn sàng nhường đường, tự tin dán cái logo lên xe e nghĩ ý thức cũng k tồi đâu/ Chuyện đậu xe cần du di vì đôi khi k thể như ý muốn ở những nơi vẽ vạch có người đậu sai lệch trc đó, các bác tìm hiểu nguyên nhân và nhìn nhận 1 cách khách quan cho bác tài OS, hơn là hở ra bị quăng gạch làm e cũng có có chút nhìn nhận lệch lạc về các bác... từ đầu cấp logo các bác có xét duyệt đạo đức lx của bác tài k, quảng cáo free đc lợi cả đống dồi mà còn bị xét nét khắc khe như vậy thật k công bằng mà... ngoài đường còn thiếu gì thứ quan trọng hơn cần cảnh báo lên án? :3dchientrung: