Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Em mới nhận logo nhưng rất đắn đo có nên dán ko. Tử tế ko ai khen lỗi phát cả diễn đàn ngắm xe.
Cứ vô tư bác ui, khen chê là chuyện thường ngày, nổi tiếng mới là ............ may mắn! :3dcuoi:
Chỉ ngán là Oser đi vào chỗ ngạy cảm mà cũng chơi post luôn thì ban căng! Chẳng hạn quán cafe và các KS nó kế nhau.... như chuyện cô nàng bị chồng bắt gặp chạy xe vào KS ngoài HN, cô vợ thì bảo quán cafe bảo gởi xe ở đây đới! ^_^

• Like
Reactions: nta139 and thangmsu
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
"Bảng vàng" những thành viên OS đậu xe vô ý thức.

Anh chủ lập ra "Bảng vàng" chưa trả lời câu hỏi của mình. Nếu anh là người văn minh, lịch sự rơi vào trường hợp đó anh xử lý ra sao hay cũng đành chịu nêu tên trên "Bảng vàng" của anh?

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
View attachment 618471
Anh chủ lập ra "Bảng vàng" chưa trả lời câu hỏi của mình. Nếu anh là người văn minh, lịch sự rơi vào trường hợp đó anh xử lý ra sao hay cũng đành chịu nêu tên trên "Bảng vàng" của anh?

Dễ òm, đậu xe xong, móc cái sờ mạt phôn ra, chụp một cái hình để đó, sau này dùng.

Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
Em thấy hình đầu chưa nói lên điều gì, sáng ra đưa con đi học, mình đi làm mà thấy cảnh này mới máo nà!
"Bảng vàng" những thành viên OS đậu xe vô ý thức.
Đôi khi ko phải vậy đâu pác.
pác nào vào eTown chỗ 364 cộng hòa (mình làm ở đấy) sẽ bik.

vì ko có chỗ, mà xếp thì làm ở đây, tài xế nta đậu thế, nhưng nta ở lòng vòng quanh đấy thôi. Có gì nta dze ra vào.

• Like
Reactions: longroute
Hạng F
16/7/15
6.295
25.149
113
Dễ òm, đậu xe xong, móc cái sờ mạt phôn ra, chụp một cái hình để đó, sau này dùng.
vừa giải oan cho mình, vừa tố cáo những tên ba trợn xung quanh :D :D
có cam hành trình thì chỉ cần lock cái file ngay thời điểm đó là OK; clip nó sống động hơn :D

• Like
Reactions: pvht
Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Đôi khi ko phải vậy đâu pác.
pác nào vào eTown chỗ 364 cộng hòa (mình làm ở đấy) sẽ bik.

vì ko có chỗ, mà xếp thì làm ở đây, tài xế nta đậu thế, nhưng nta ở lòng vòng quanh đấy thôi. Có gì nta dze ra vào.
Hình thật, việc thật bác ui, hông phải lượm lặc trên mạng đâu!
Để em nói rõ tí nhé, 6h30 sáng, em phải đi kiếm từng thằng BV hỏi xem xe này nghi vấn của block nào, ra rồi thì hỏi nó có số đt không, lật sổ ra may là có, gọi xong ra nổ máy xe, mở máy lạnh, nghe nhạc ngồi chờ Thánh Nhân xuất hiện, di dời con tuấn mã!

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Hôm trc em vừa dính xong :(
4rưỡi sáng đưa vợ ra airport. Bị chặn ngang đầu bó chim luôn ko ra đc đành gọi grab.
Về khuya em toàn đem ra sân Big-C để chứ ko để kiểu bố láo này.
Mà xe em luôn có 2 tờ giấy ghi SDT để ở kính lái.

Công nhận chán, hầm thì bé, ko có suất. Haizzz.

Tối hôm kia hơn 10h em đi một vòng ra hiệu thuốc ngoài mặt trước, thật ngạc nhiên cái sân trước, lơ mơ cái xe dẫy giữa nửa đêm cũng không ra được vì bị khóa cả đầu lẫn đuôi và cũng đông như quân nguyên, giống như nơi tập trung phụ tùng tự lựa vậy! :3dcuoi: