Hạng B1
20/9/04
69
5
8
Chào các bác,
Xe mình Captiva, hôm rồi thay bánh mới để ý thấy cả 2 bánh sau bị ngiêng (choãi ra trông thế này: / \ ). Vậy có bình thường k? Xe các bác có như vậy k?
Cám ơn các bác.

Hạng B2
31/5/12
259
108
43
Chắc là không bình thường bác ơi. Đi khám bác sĩ đi :)

Hạng B2
31/5/12
259
108
43
Chào các bác,
Xe mình Captiva, hôm rồi thay bánh mới để ý thấy cả 2 bánh sau bị ngiêng (choãi ra trông thế này: / \ ). Vậy có bình thường k? Xe các bác có như vậy k?
Cám ơn các bác.
& Hình như bác treo (neeng) cùng lúc 2 bánh xe lên thì mới thấy nó ra / \, đúng không bác?

Hạng B1
20/9/04
69
5
8
Xe mình chạy 7 năm, hơn 100,000km rồi. Kiểm tra lúc xe tiếp đất chứ k phải lúc nâng xe lên :(

Hạng C
30/3/13
540
136
28
Chào các bác,
Cám ơn các bác.
xe nào cũng có hình như bác người ta gọi đó là độ chụm. nhưng độ chụm này chỉ đo được trên máy chứ mắt thường mà nhìn thấy được thì bác cho em đi khám đi bác
Phụ tùng gm-chevrolet giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG GM-CHEVROLET ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671