Hạng B2
16/10/06
424
4
18
50
HCM
Vợ 2 Innova của em mới bị cái nắp cống chơi một phát tét luôn cái bánh trước Brigestone. Gọi cho đại lý Toyota nó báo bánh Nhật 1.9, bánh Thái 1.7. Các bác biết nơi nào ngon bền rẻ chỉ giúp em với, xin đa tạ!

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam
RE: Bánh xe Innova mua ở đâu các bác?

Nếu ở SG thì ra BS Trần Hưng Đạo, đối diện Hoàng Trọng

Trích đoạn: nguyenhanhvu

Vợ 2 Innova của em mới bị cái nắp cống chơi một phát tét luôn cái bánh trước Brigestone. Gọi cho đại lý Toyota nó báo bánh Nhật 1.9, bánh Thái 1.7. Các bác biết nơi nào ngon bền rẻ chỉ giúp em với, xin đa tạ!

Bác ra tiệm Vạn Lợi ngay ngã 6 Lý Thái Tổ, giá chừng 1 chai gì đới.

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Đừng vào đại lý bác ơi, nó chém lắm . Bác muốn mua rẻ thì vào đại lý bridge stone sau đây
Đại lý Minh Long
232 Trần Hưng Đạo, Quận 1
ĐT: 08. 9204 741

1 vỏ bánh Innova hàng Thái thì giá bán ở đây là 1,180,000 (giá này hồi tháng 1/2008 , em bị tét cái vỏ trước bên tài) , còn bây giờ giá cả leo thang thì em không biết có còn giá này không nữa, em thấy đi vỏ Thái được rồi bác ạ, không cần vỏ Nhật đâu tại vì mấy cái bánh kia của In cũng o phải vỏ nhật mà, thay vô lỡ cỡ lắm.

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: nguyenhanhvu

Bác ra tiệm Vạn Lợi ngay ngã 6 Lý Thái Tổ, giá chừng 1 chai gì đới.

ok, bác ra chổ này đi, bạn em vừa làm xong chổ này, giá 1.2t luôn công lắp ráp, nhưng mà bác nhớ trả giá nhé, nếu bánh dự phòng của bác còn chưa sữ dụng thì nên thay vỏ mới vào mâm cũ đang đi nhé.

Hạng B2
16/10/06
424
4
18
50
HCM

Xin đa tạ các bác chỉ giáo, mai em ra múc một em cho nó an tâm!

@bomdien: hôm trước mới gặp bác ở OTC, nay lại tiếp he ...