Hạng C
3/2/07
781
11
18
53
RE: Báo cáo với các bác:tui mới cưới Vợ Hai 3,5K...

Niềm vui, hạnh phúc đến bất ngờ, nhiều khi làm đảo lộn hết cả những kế hoạch đã vạch ra trước đó. Kỷ niệm về lần chạy em Dai xuyên hơn 500km chiều dài đất nước, cùng với những cảnh đẹp về những vùng quê khác nhau, suốt đời có lẽ em không thể nào quên.
Cảm ơn những người anh em đến từ những địa chỉ khác nhau trong OS, những người anh em có thể ta chưa từng, đã hoặc sẽ gặp mặt. Nhưng tấm lòng của anh em thì thật đáng trân trọng.
Chúc anh em OS năm mới với nhiều niềm vui và hạnh phúc !
Và mong Mod sẽ giữ bài này như là 1 kỷ niệm đẹp của OS.

Hạng B2
22/6/07
343
0
0

Sướng nhẩy! Với bà 2 "mi-nhon", Kê nhẹ phát cũng lướt 80- 90. Chúc mừng! chúc mừng! Năm Mới lả lướt cùng "Niềm Đam Mê Đạt Được", Còn Hạnh phúc nào bằng...

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

E xin phép thay mặt cho OS , chân thành Cám ơn Bác H.civic , Bác Mr.Thiet nói riêng cũng như tất cả Các Bác đã tham gia bài này,hay đã đọc qua nhưng không có ý kiến

Đây là 1 chủ để rất có ích cho Các Bác cần tìm những chiếc xe đã sử dụng lâu , Một bài dài 56 trang nhưng vẫn nóng ,vẫn hấp dẫn và đặc biệt rất nghiêm túc ,không 8 tí nào :D:D:D,cũng là một điều rất tốt cho Tất cả mọi người học hỏi
Tuy nhiên E xin phép khóa Bài này lại và Vẫn để ở đầu trang , với Lí do : Mong đợi Tất cả các Bác tìm,phát hiện và tham gia vào 1 chủ đề mới :D,hãy truyền hơi nóng và hấp dẫn của Bài này vào những topic mới Các Bác nhé :D
NĂM MỚI , thay mặt BĐH OS Kính chúc tất cà Các Bác ghé thăm Box Tư vấn có 1 năm mới Thành Công ,Hạnh phúc ,hưởng 1 mùa lễ Hội đầu năm thật trọn vẹn và nhiều Ý nghĩa
TRÂN TRỌNG CHÀO CÁC BÁC
MEDUSA

Tập Lái
20/12/18
16
2
3
30
Chúc mừng bác, xin hỏi bác là xe này đăng kiểm thời hạn được bao lâu