LFC
Hạng B2
13/1/06
327
18
18
Biên Hòa
Hôm thứ 6 vừa rồi em đã đến H26 để bảo dưỡng gạch đích của em và sẳn tiện dàn DVD của em bị xuống cấp em đã nâng cấp lên luôn tại bác Underxxx. Bây giờ chạy cảm giác cứ phê phê như con tê tê, vợ 1 thì cứ bảo sao xe nó khác thế làm em cứ tủm tỉm không biết nói gí (sợ lộ hàng, hehe)
Nhân tiện cám ơn các bác: Auto-chien, Tung AMC, và bác underxxx đã tận tình chăm sóc em nóa.
Các bác đã nhiệt tình và anh em thợ làm rất kỹ càng. Em chỉ tiếc là do gấp quá nên không qua chổ rửa xe gì của bác under giới thiệu để làm đẹp luôn.
Cám ơn các bác một lần nữa. Hehehe

LFC
Hạng B2
13/1/06
327
18
18
Biên Hòa
@binhtri: em thấy chỉ thay nhớt, thay lọc và vệ sinh bố thắng thôi bác. Tình hình chắc chưa bị sao hết. hehe
@quangtin: bác under nói dàn của em cũng được thôi bác ạh: DVD kenwood 2013 có Bluetooth, 2 cặp loa có treble, 1 cái amply với 1 cái sub. Phần hình ảnh thì bác under chụp lúc ráp, còn bi giờ em lắp xong hết rồi chụp cũng thấy nội thất thui bác. hehe
Cám ơn các bác đã quan tâm./.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Mí nay đi trả thù dân tộc nên chưa show kịp, mai e post lên vài tấm các bác tham khảo.
Chân thành cảm ơn bác LFC đã ủng hộ dịch vụ bên em

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em xin phép phọt vài tấm lên cho các bác tham khảo ah.
DVD Kenwood DDX6033BT
Bảo dưỡng 65.000km Gạch đích - lên âm thanh - Cám ơn các bác đã tận tình chăm sóc em nó !

Cách âm cửa + loa bass
Bảo dưỡng 65.000km Gạch đích - lên âm thanh - Cám ơn các bác đã tận tình chăm sóc em nó !

Loa treble đưa ra ngoài luôn

Cửa sau ah

Amply + sub thì giấu dưới gầm ghế nên chụp hông thấy em xin phép ko post ah
Chân thành cảm ơn bác chủ đã ko ngại xa xôi lên ủng hộ em
Thân

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
That la dang de hoc hoi.... em cung may lan tinh mang xe len cho bac Under lam nhu vay ma hong co thoi gian.... dot nay ve se lam cach am xe thoi chu am thanh xe me co roi - Bac Under lap luon luc truoc.
ma lai ko tu van cach am the moi chit em ko chu...Hay la xe em ngon roi ????